Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Bbmodel: 8830
    Pin :35AA9158
    Email: [email protected]
    Link: BlackBerry Appworld Updated To v3.1.0.56
    Các bác sĩ cho em hỏi . Em cài blackberry app world vào máy được rồi nhưng khi vào thì lại không được .nó đều báo lỗi .không kết nối được vs server và bắt mình phải kiểm tra lai kết nối . Máy em vao mạng vẫn bình thường đã kích hoạt browser mặc định có service book.

[ Posted by Mobile Device ]

App World nếu không đăng ký dịch vụ BIS thì chỉ có thể vào qua Wi-Fi. Bạn dùng Egde không thể truy cập App World được. Hiện tại đã có phiên bản mới nhất v3.1.4.25 với nhiều tính năng mới được cập nhật.

Trích dẫn Gửi bởi Never_Say_No
    App World nếu không đăng ký dịch vụ BIS thì chỉ có thể vào qua Wi-Fi. Bạn dùng Egde không thể truy cập App World được. Hiện tại đã có phiên bản mới nhất v3.1.4.25 với nhiều tính năng mới được cập nhật.
    Hoàn toàn không đúng như vậy đâu @Never_Say_No Từ bàn 3.x đã có thể vào bằng Wifi Only rồi.

@nghiaqb25 máy bạn là máy gì? Cụ thể nó báo lỗi thế nào? Bạn có thể chụp màn hình thông báo lỗi được không?

Guest
    Bạn remove Blackberry Identity sau đó restart máy. Kế tiếp là vào lại App World, chương trình tự động install: Blackberry Identity

Khởi động lại lần nữa theo yêu cầu. Sau đó thử lại. Update bản App World mới nhất cũng rất tốt

Guest
    e nói có gì sai đâu bác @ResearchInMotion. E nói là nếu ko đăng ký BIS thì chỉ có thể vào app world bằng wifi, chứ 3G đâu có vào được. .

Hix chắc là máy em không dùng được rồi máy em là bb8830 không có 3G. Cũng không có wifi. Buồn quá mà có bác nói là remove cai identify là gì ấy nhỉ . Chia tay appworld thôi

Trích dẫn Gửi bởi nghiaqb25
    Hix chắc là máy em không dùng được rồi máy em là bb8830 không có 3G. Cũng không có wifi. Buồn quá mà có bác nói là remove cai identify là gì ấy nhỉ . Chia tay appworld thôi

Oh, 8830 không dùng AW được thì phải 8->

mình xài 2 con, con BB 9700 thì vô tư còn con BB 8320 thì cũng ko xài được AppWolrd b-) b-) b-)

Nhưng nếu cài qua pc và tải trực tiếp app từ pc thì vẫn được phải không các bác . Em thấy có nhiều người dùng 8830 vẫn có thê tải app từ appworld được mà .

Chào các bạn. Mình dùng BlackBerry ở Lào nhưng k vào đc app wold để cập nhật và tải úng dụng đc, tìm hiểu mới biết nhà mạng của Lào k hỗ trợ cho BlackBerry, vậy có bạn nào có cách vào đc appwold trêb mạng của Lào k. Mình dùng Z30

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sửa lỗi và cài đặt lại BlackBerry World bằng BlackBerry World Recovery Tool
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 31-12-2014, 10:46 PM
  2. Modern World War 3D đã có trên BlackBerry World !!! - Game Made In VietNam
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-12-2014, 07:34 PM
  3. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 12:55 AM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-05-2013, 09:34 AM
  5. BlackBerry App World chính thức đổi tên thành BlackBerry World