Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Mình thấy nếu xét về tốc độ thực thi các lệnh như Move,Copy hay Unzip thì trình quản lý file mặc định của BB làm rất nhanh mà

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Xóa Dropbox Mobile đi thì mất luôn tính năng chia sẻ OTA trực tiếp trên bb. Đây là tính năng mạnh nhất của Dropbox Plugin trên BB. Tất nhiên, nếu ai chỉ đơn giản là Upload lên tài khoản của mình (mà không share ) thì xóa đi cho nhẹ máy

Biết ngay bác sẽ phát hiện ta cái tính năng này. Dropbox Plugin sẽ không thực sự hiệu quả nếu như dùng vào mục đích chia sẻ OTA trên BB nếu như không kết hợp với Dropbox Mobile
    [ Posted by Mobile Device ]
    Sao hôm nay em thử chia sẻ file jad cho thằng bạn để nó download OTA 1 số app thì lại bị báo lỗi 907 Invalid COD vậy bác ,em share cho nó bằng chức năng share file qua mail trên Dropbox Mobile,nhưng lại lỗi COD là sao ta???

Trích dẫn Gửi bởi thegame17
    Sao hôm nay em thử chia sẻ file jad cho thằng bạn để nó download OTA 1 số app thì lại bị báo lỗi 907 Invalid COD vậy bác ,em share cho nó bằng chức năng share file qua mail trên Dropbox Mobile,nhưng lại lỗi COD là sao ta???
    Bạn thử xem lại file jad xem có bị lỗi không :-s

Trích dẫn Gửi bởi thegame17
    Lỗi đó có thể là file COD của bạn là 1 file zip, bên trong có nhiều file COD nhỏ, bạn Extract ra và tạo lại file JAD nhé.

Cái vụ extract COD thì em biết mà bác vnbb,vấn đề là em share file jad đó bằng máy tính thì không sao,nhưng share trên bb bằng Dropbox Mobile thì nó lại báo lỗi mới lạ chứ

Cảm ơn phát hiện thú vị của bạn...

Hix, hình như vụ k@y cọt ko đc rồi, em nhập lần 1 nó báo đã có nhiều người dùng. Chọn lite --> sau khi nó thoát ra em vào lại nhập K@y --> báo active --> thoát ra cái nữa. Vào lại nó lại check k@Y. =((
    Bây giờ gỡ đi quay lại bản 1.8 mà cài mãi bản 1.8 ko hiện icon. (

Guest
    hôm trước em xài dc hơn 1 tuần. hik. sau đó bị khóa key.
    giờ nhập lại ko dc lun. @@ bùn. để thử em filemanager pro xem sao.<br /><br />--- Added at 15/06/2011, 19:02 ---<br /><br />mà phải dùng bản của bác chủ posst hay là bản nào cũng dc. em down OTA từ trang chủ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dinhbi
    hôm trước em xài dc hơn 1 tuần. hik. sau đó bị khóa k@y.
    giờ nhập lại ko dc lun. @@ bùn. để thử em filemanager pro xem sao.

--- Added at 15/06/2011, 19:02 ---

mà phải dùng bản của bác chủ posst hay là bản nào cũng dc. em down OTA từ trang chủ
    Theo tình trạng bạn nói thì mình nghĩ chắc bạn quên không tắt cái auto update đi phải không?Vì cái auto này 7 ngày nó check 1 lần,nên bạn xài 1 tuần bị nó check update xong khóa key là đúng rồi

Tuyệt vời minh tìm soft nay mãi. Link down tu trang chủ co sử dung key này được không ah

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. e-Mobile Today Profesional v6.0 (Weather + News plugin)
    Bởi cahaps2.5 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 29-09-2013, 09:12 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-05-2013, 11:14 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-11-2012, 08:47 PM
  4. Hướng dẫn sử dụng WiFi File Sharing Plugin của FileScout
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-06-2012, 08:47 PM
  5. Trả lời: 6