Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 100
    Xóa Dropbox Mobile đi thì mất luôn tính năng chia sẻ OTA trực tiếp trên bb. Đây là tính năng mạnh nhất của Dropbox Plugin trên BB. Tất nhiên, nếu ai chỉ đơn giản là Upload lên tài khoản của mình (mà không share ) thì xóa đi cho nhẹ máy

Chết thật,hình như nó vẫn còn thiếu 1 chức năng quan trọng là share file cho người khác
    Hy vọng update lần sau sẽ có
    Biết ngay bác sẽ phát hiện ta cái tính năng này. Dropbox Plugin sẽ không thực sự hiệu quả nếu như dùng vào mục đích chia sẻ OTA trên BB nếu như không kết hợp với Dropbox Mobile
    [ Posted by Mobile Device ]

Ồ yé! E làm đc zồi. TKs bác chủ nhiều lắm. :x :x :x :x :x

Guest
    Hihi, vậy mà bấy lâu nay em vẫn dùng bản 1.8.6. :x

Guest
    E đang dùng thử , hết hạn thì còn dropbox k nhỉ ????

Guest
    Mẹo này có vẻ hay , đợt trc' cũng nhập k@y hoài k đc :-<

Guest
    [QUOTE="hungz92"]E đang dùng thử , hết hạn thì còn dropbox k nhỉ ????)

E thích mỗi pm này thôi nhưng mag không có key cọt nên hơi chán

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Chỉ có bản cao và có bản quyền mới sử dụng được Dropbox Plugin bạn à. Thực sự, riêng Dropbox Plugin thì FileScout thực sự đáng đồng tiền bát gạo. Tuy nhiên, chức năng Move, Copy, Unzip của nó lại thua xa Filemanager Pro. Nhưng, nó lại cho phép chọn nhiều file, kể cả file không nằm liền nhau để copy, move...tóm lại, rất lằng nhằng nên mình dùng cả 2 cái )

Em không hiểu lắm bác ạ! FileScout muốn copy, move, unzip rất tiện mà.
    Thế này nhé, khi em copy, move một file, em nhấn C. Sau đó nhấn H (để vào favotires), enter. Tiếp đó là M (nếu move), P (nếu copy). Rất nhanh!
    Còn Unzip thì chỉ cần chọn file, nhấn menu rồi nhấn U là OK, hoặc nhấn double enter là được
    Em thấy hệ thống phím tắt của FileScout khá tiện, chưa thử qua Filemanager Pro nên chưa biết thế nào.

Hehe,nếu dùng như cách bác RIM nói là làm thủ công thì bất tiện thật,nhưng may là FileScout có hệ thống phím tắt khá hay nên dù ở khoản nào thì nó cũng hơn File Manager Pro.

Trích dẫn Gửi bởi thegame17
    Hehe,nếu dùng như cách bác RIM nói là làm thủ công thì bất tiện thật,nhưng may là FileScout có hệ thống phím tắt khá hay nên dù ở khoản nào thì nó cũng hơn File Manager Pro.

Mìnhko nói tới hotkey. Mình nói tới tốc độ thực thi của nó. Move một file cùng dung lượng, unzip một file tương tư, nó mất nhiều thời gian hơn để hoàn thành công việc so với Filemanager Pro
    Mình dùng BB để Online: Chat, duyệt Web, lấy Tin tức, post bài...nói chung, bất cứ cái gì liên quan tới Internet (trừ download file dung lượng quá lớn, trên 5MB chẳng hạn) mình mới dùng PC. Nên mấy điều đó mình biết rất rõ :P

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. e-Mobile Today Profesional v6.0 (Weather + News plugin)
    Bởi cahaps2.5 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 29-09-2013, 09:12 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-05-2013, 11:14 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-11-2012, 08:47 PM
  4. Hướng dẫn sử dụng WiFi File Sharing Plugin của FileScout
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-06-2012, 08:47 PM
  5. Trả lời: 6