Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Re: [HOT] Hướng dẫn đăng nhập BlackBerry Beta Zone với tài khoản BlackBerry ID

Trích dẫn Gửi bởi xxxvideosss
    Mình làm hoàn toàn như bác chủ nói. Nhưng đến phần đăng nhập vào tài khoản của Beta zone thì chịu nó không cho đăng nhập.
    Em cũng như bác này . Nó vẫn ko cho đăng nhập, làm sao vậy,chăc phải đến gặp bác chủ top xem giúp thôi

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi haichien85
    Em cũng như bác này . Nó vẫn ko cho đăng nhập, làm sao vậy,chăc phải đến gặp bác chủ top xem giúp thôi

Nếu ko, bác thử theo cách fake IP (tạo tài khoản Beta Zone) là được thôi!

Trích dẫn Gửi bởi haichien85

Hay bạn PM cho mình thông tin tài khoản BBID mình thử xem

híc mail mình đã kích hoạt thành công nhưng không sao đăng nhập vào betazone. nó toàn báo lỗi

@katori Mail đã xác nhận chứ (confirmed) - Cụ thể là vào betazone, bạn gặp lỗi như thế nào?

Guest

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    @katori Mail đã xác nhận chứ (confirmed) - Cụ thể là vào betazone, bạn gặp lỗi như thế nào?
    Của mình sau khi đăng nhập BDid nó hiện ra bảng tiếp theo yêu cầu nhập usename, password nhưng không biết làm tiếp theo như thế nào. Mình nhập lại nó báo sai. Mong anh em biết giúp đỡ.

Guest

Trích dẫn Gửi bởi 91982
    Của mình sau khi đăng nhập BDid nó hiện ra bảng tiếp theo yêu cầu nhập usename, password nhưng không biết làm tiếp theo như thế nào. Mình nhập lại nó báo sai. Mong anh em biết giúp đỡ.
    Bạn thử cách sau :
    - Thay đổi sang trình duyệt web khác mà trước đó bạn chưa sử dụng để login vào betazone
    - Xóa cookies của trình duyệt rồi vào lại.
    - nếu không được bạn có thể PM cho mình thông tin tài khoản BBID(user & Pass) mình thử giúp bạn.

mình có cái cần nhắc các bạn ko đăng nhập dc blackbery id trên blackberry nhé, để đăng nhập bbid trên blackberry các bạn nhất định phải phá IT POLICY trên bb đi nhé, còn cách đk tak betazone thì có nhiều bài hướng dẫn rồi nhé, h bbm7 ko cho cài thông qua cách sync với pc nữa nên dù j anh em cũng phải cài bằng browser trên bb, vì vậy các bạn lưu ý điều mình nhắc nhé

Trích dẫn Gửi bởi vietduy.ng
    h bbm7 ko cho cài thông qua cách sync với pc nữa nên dù j anh em cũng phải cài bằng browser trên bb, vì vậy các bạn lưu ý điều mình nhắc nhé
    Cái này ko đúng lắm rồi.
    Không phải bây giờ.
    Mà là hiện tại BBM7 đang là bản Beta và cần Keycode nên bắt buộc phải tải bằng BB thì mới nhận được Keycode để vào được BBM cũng như các App khác là bản Beta.

Cũng gần đúng. Vẫn có thể cài qua BDM
    Sau đó đăng nhập vào betazone để lấy keycode (có mục cho phép tự tạo keycode) hoặc vào qua browser chỉ cần click vào link down là đã đc send keycode về mail

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Help BlackBerry Beta Zone ko đăng nhập đc ???
    Bởi pde2014x2 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-10-2012, 05:06 PM
  2. BlackBerry Beta Zone đã chính thức cho phép đăng nhập bằng BlackBerry ID
    Bởi doanhnghiepviet2008 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-09-2012, 08:54 AM
  3. BlackBerry Beta Zone sẽ cho phép đăng nhập qua BlackBerry ID.
    Bởi ductrong_nguyn trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 28-08-2012, 02:14 PM
  4. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-12-2011, 11:45 AM