Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 80
    Guest
    Hình như la down vẫn tốt, cơ mà dùng vẫn không được. Tớ có 2 em 9k, trong đó 1 em AT&T chạy màn 002, 1 em thì không biết nhà nào chạy main 001, khi lắp màn 001 vào em AT&T thì bị màn hình trắng sọc đứng, chạy thử phần mềm trên mà không thấy thay đổi miếng nào luôn bác chủ ạh.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Wipe máy, reset lại máy tính và thử chạy lại bạn nhé!

Tất cả các file mình đã làm thành công rất nhiều lần!
    cho em hỏi với. con 97 của em mã màn 002, bị vỡ và em có 1 con màn 9780 mã 004, em đã là như bác hướng dẫn, lắp màn mới vào, cho pin vào, màn không sáng, nhưng máy vẫn lên, máy khởi động xong thì màn vẫn hiển thị nhưng không có đèn nền, soi đèn vào mới nhìn đc. sau đó em chạy reset lcd thì máy khởi động lại, nhưng tình trạng vẫn nhu cũ, vẫn còn os, vẫn hiển thị. Như vậy là sao bác?
    Em đang phân vân giữa 2 chuyện,1 là cái màn có vấn đề, vì có hiển thị nhưng k sáng. mặc dù đã chỉnh sáng lên 100%
    2 là máy đã reset lcd 1 lần rồi nên không có tác dụng lần thứ 2 nữa. trường hợp này có vẻ có lý hơn, nhưng chính tay em tháo ra thì thấy ốc có tem void (không biết phải tem void không, nó màu trắng, gỡ bottom ra thì tem ở cái ốc bên trái)
    Nhờ bác giải đáp giúp, cám cơn bác nhiều!!

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Wipe máy, reset lại máy tính và thử chạy lại bạn nhé!

Tất cả các file mình đã làm thành công rất nhiều lần!
    cho em hỏi với. con 97 của em mã màn 002, bị vỡ và em có 1 con màn 9780 mã 004, em đã là như bác hướng dẫn, lắp màn mới vào, cho pin vào, màn không sáng, nhưng máy vẫn lên, máy khởi động xong thì màn vẫn hiển thị nhưng không có đèn nền, soi đèn vào mới nhìn đc. sau đó em chạy reset lcd thì máy khởi động lại, nhưng tình trạng vẫn nhu cũ, vẫn còn os, vẫn hiển thị. Như vậy là sao bác?
    Em đang phân vân giữa 2 chuyện,1 là cái màn có vấn đề, vì có hiển thị nhưng k sáng. mặc dù đã chỉnh sáng lên 100%
    2 là máy đã reset lcd 1 lần rồi nên không có tác dụng lần thứ 2 nữa. trường hợp này có vẻ có lý hơn, nhưng chính tay em tháo ra thì thấy ốc có tem void (không biết phải tem void không, nó màu trắng, gỡ bottom ra thì tem ở cái ốc bên trái)
    Nhờ bác giải đáp giúp, cám cơn bác nhiều!!

Đánh dấu :P

Đánh dấu :P

E đã thủ đủ kiểu, nó chạy xong nhưng vẫn ko change được, hình như cần phải cài cái gì nữa để nó chạy nền thì phải :/

E đã thủ đủ kiểu, nó chạy xong nhưng vẫn ko change được, hình như cần phải cài cái gì nữa để nó chạy nền thì phải :/

Guest
    Bác ơi. mã màn của m 7290 có reset được không bác. bác cho em cái tool với ạ. Em cảm ơn

Bác ơi. mã màn của m 7290 có reset được không bác. bác cho em cái tool với ạ. Em cảm ơn

Bác cho e hỏi mình có thể thay màn bold 9700 màu trắng cho bold 9700 màu đen duoc không ạ. Nếu mình dùng công cụ reset này. Cảm ơn bác,chúc bác một mùa xuân ấm áp

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reset BlackBerry z10
    Bởi datxanhmienbac2008 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-03-2017, 06:16 PM
  2. Blackberry Q10 bị lỗi khi factory reset.
    Bởi hoahoc2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 01:01 PM
  3. BlackBerry Q10 liên tục bị reset
    Bởi sieuthinoithathanoi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 25-09-2015, 04:43 PM
  4. không hiểu Reset BlackBerry ID Account
    Bởi xanhxanhcay trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 31-12-2014, 05:33 PM
  5. lỗi reset của Blackberry 9630
    Bởi bet365Bonghn trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Bài viết cuối: 29-01-2013, 11:38 PM