Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    vâng. em đang cố đây. cảm ơn các bác nhiều lắm!!!

Cái này rất hay cho những người bị hư màn hình mà không kiếm được màn như ý !Tiện đây cho em hỏi cái này có giống "AutoLCD" không ạ? Vì trước có dùng qua AutoLCD để làm cho em Bold tương thích mọi mã màn ,nhưng cái đó phải up bản rom theo hứơng dẫn mới được ?Còn cái này thì có phải up rom theo chỉ định hay bản nào cũng được ?Vì bây giờ không có em nào để nghịch

Guest
    @phuongsvc : khi reset mã màn xong BB sẽ trở về tình trạng "xuất xưởng" tức là ko os, ko có cái gì hết nên bạn phải up lại rom mới, và đương nhiên là rom nào cũng dc nhé

[ Posted by Mobile Device ]

tuyệt ...hôm bữa nghe một bạn thương gia chém vụ này đây ^^

Bác file hay công cụ reset mã màn bold 9700, Con của em chạy rồi mà ko đc lắp mã màn khác vẫn bị trắng, Bấy giờ chỉ còn việc up rom mà có sẵn file reset lcd thôi nhưng e chưa kiếm đc bác có Share cho e file reset lcd bb9700, với rom bb 9700 mà có file reset dc lcd E Rất Là Cảm On Bác Nhiều

thegioitinhyeu16@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi banhmi_pate
    Bác file hay công cụ reset mã màn bold 9700, Con của em chạy rồi mà ko đc lắp mã màn khác vẫn bị trắng, Bấy giờ chỉ còn việc up rom mà có sẵn file reset lcd thôi nhưng e chưa kiếm đc bác có Share cho e file reset lcd bb9700, với rom bb 9700 mà có file reset dc lcd E Rất Là Cảm On Bác Nhiều

thegioitinhyeu16@yahoo.com
    Nghĩa là bạn đã dùng File Reset LCD mình Upload mà không được? Lạ thật đấy, mình vẫn dùng được mà ta? Bạn vui lòng nói cụ thể hơn nhé!

Trong #1, có link Folder Box.net của mình đó, bạn download lại và thử xem nhé!

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Nghĩa là bạn đã dùng File Reset LCD mình Upload mà không được? Lạ thật đấy, mình vẫn dùng được mà ta? Bạn vui lòng nói cụ thể hơn nhé!

Trong #1, có link Folder Box.net của mình đó, bạn download lại và thử xem nhé!
    Có Nghĩa Là Mình Thắc Mắc
    1/ Nếu Bỏ Màn Hình Khác Mã Vào Máy Sẽ Bị Treo ( Tình Trạng Máy Treo Hay Báo Đèn Đỏ Có Thể Im Lun ) Ko Lên Sao Nhận Đc Cáp Để Chạy File Dos. 9700LCD.exe
    2/ Hay Là Mình Dùng Lại Cái Màn Cũ Của E Nó Cho Lên Để Nhận Máy Tính Sau Đó Chạy File Bạn Đưa Ra
    3/ Chạy File Của Bạn Ko Pin Hay Là Có Pin Có Thể Ko Cần Màn Hình Lấy Cái Main Cắm Cáp Cho Chạy Ko Pin Đc Ko Rồi Sau Đó Mới Bỏ Màn Hình Nào Vào Cũng Đc Và Up Rom >>> Có Thể Vẫn Sẽ Bị Trắng Màn Như Mấy Ae Thường Bị Khi Chạy Rồi Vẫn Ko Hết ...
    4/ Khó Qua Bạn Cho Địa Chỉ Mình Mang Qua Chạy Giúp Ae Giao Lưu Cafe Chơi

..........Xin Hướng Dẫn Cụ Thể Hơn Thanks.......

Guest
    File Reset LCD để phục vụ cho mục đích:

• Reset cho cái Main có thể nhận tất cả các mã màn.
    • Nó không sửa được màn bị lỗi
    • Ráp màn cần thay vao, sau đó kết nối với máy tính và chạy File Reset LCD.
    • Chạy xong, tuỳ vào máy nó sẽ hiện: Error 4xx hoặc No Application Link. Vì vậy, phải Uprom lại máy

*Sao lưu data trước khi chạy Reset LCD

Guest
    @ResearchInMotion không có cho tour 9630 hả anh?

Guest
    sao chủ đề này hay màtưe nhiên chìm nhỉ

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reset BlackBerry z10
    Bởi datxanhmienbac2008 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-03-2017, 06:16 PM
  2. Blackberry Q10 bị lỗi khi factory reset.
    Bởi hoahoc2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 01:01 PM
  3. BlackBerry Q10 liên tục bị reset
    Bởi sieuthinoithathanoi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 25-09-2015, 04:43 PM
  4. không hiểu Reset BlackBerry ID Account
    Bởi xanhxanhcay trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 31-12-2014, 05:33 PM
  5. lỗi reset của Blackberry 9630
    Bởi bet365Bonghn trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Bài viết cuối: 29-01-2013, 11:38 PM