Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 100
    Guest
    Đang tìm mua thuốc cai nghiện BB mà đến h vẫn chưa thấy chỗ nào bán
    Cứ dùng 1 thời gian sẽ tự có thuốc cai, gặp phai những bất cập trên RIM thì bạn hiểu ngay ý mà.
    Mình thích BB ở chất lượng máy và phím cứng, nếu bấm Iphone. Android mà nhanh rồi, thì có nghĩa phím cứng hay mềm chả nghĩa lý gì, lúc đó vào BBvietnam xin anh em chân điếu đóm, @vnbb chiếu cố nhé

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangcamapas
    cứ khen BB mạnh vào, bài sẽ được lên trang nhất.

Trích dẫn Gửi bởi anhtuan000
    em like câu này của bác, quá chuẩn!

--- Added at 09/10/2012, 22:21 ---

em đang chờ 1 bài đại loại như : vì sao blackberry là điện thoại lâu chán nhất.

=))

Trích dẫn Gửi bởi Hoangcamapas
    @vnbb
    rm chẳng hiểu từ đâu có kinh nghiệm. nhưng chưa thấy bài nào chê mà lên trang nhất cả.
    may mà chưa bị xóa
    [ Posted by Mobile Device ]
    Giữ lửa đã rất khó (rất cám ơn bác vnbb, BQT và tất cả ace có tâm huyết) mà lại có những người chỉ muốn tắt lửa!

Guest
    Nếu BB 10 không còn phím cứng như tin đồn thì tôi tạm biệt RIM . Bold 9900 là chuẩn nhất )

Trích dẫn Gửi bởi jiti
    Nếu BB 10 không còn phím cứng như tin đồn thì tôi tạm biệt RIM . Bold 9900 là chuẩn nhất )
    @jiti: tin đồn thất thiệt ở đâu thế bạn?
    Dòng N-Series của BB10 có bàn phím cứng QWERTY mà, thông tin đã có rất nhiều trên forum rồi.

Tựa đề này mình không chấp nhận, vì nó phản ảnh chưa đúng sự thật hoàn toàn. :-/
    Phải nói rằng: "Vì sao tôi chỉ dùng và sẽ chỉ dùng BlackBerry?"..........tại sao ư, vì đa phần người dùng BlackBerry ai cũng ít nhất có 2 chiếc BlackBerry trong túi (đó là chưa tính thêm chiếc PlayBook nữa nhé, vì PlayBook không nhét vào túi được mừ), có thì mua thêm nữa thôi chứ chả ai bỏ hẳn BlackBerry cả, hehe
    BlackBerry is my no.1 :-bd

Thích nhất là có bàn phím cứng đi kèm hệ thống phím tắt. Làm gì cũng nhanh.

2 cái cuối thì còn được chứ mấy cái đầu là sự quen tay, chả có gì là không thể cả, dùng quen rồi không muốn đổi thì đúng hơn, trên các điện thoại cảm ứng thì phím tắt có nghĩa lý gì khi nó đã là 1 widget ngay màn hình, bấm vào là xong( đấy cũng được coi là phím tắt đấy BBer ạ)... nhìn chung được trải nghiệm càng nhiều điện thoại càng tốt, cái nhìn sẽ bao quát hơn, nhiều thứ thú vị hơn là chỉ dùng 1 rồi suy ra cái khác. Thao tác bàn phím cứng và mềm là như nhau khi soạn thảo chả cái nào nhanh hơn cái nào cả.. phím vật lý chỉ tiện khi không phải nhìn khi đi xe máy thôi, còn dừng xe lại như nhau cả( vừa đi vừa nghe điện thoại là vi phạm ATGT đấy nhé)

Các bạn có cảm thấy 9700 và e72 ngang hàng nhau không, tuy nhiên e72 trông rất rối, vì với những phím tắt lại được để lộ ra như Danh Bạ hay SMS, còn với 97 và dòng BB nói chung thì đơn giản. Đó là lý do vì sao mình và bạn gái đang dùng BB, 97 với 89
    Bạn mình lúc đầu ngại dùng BB vì không có tiếng việt (mình dùng 97 gần đây thôi, và muốn đổi cho bạn gái nhưng bạn đó không nghe vì Dùng 89 3 tháng nên quen rồi). Sau đó bạn cảm thấy thích thú khi danh bạ, tin nhắn được giấu đi. Cùng với LockApps thì có mà Trời biết.
    Khổ nỗi BB ít Game quá.
    mà AppWorld 2 hum nay k Sign In đc là sao nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi evileys69
    Mình cũng mê phím cứng, từng dùng 8700 rồi lên 8900 và bây h là 9780. Nói chung là tuyệt nhưng mình lại thấy ưu thế của màn hình cảm ứng vẫn hơn phím cứng vì lý do chung là : giải trí đa phương tiện tốt.
    Đối với mình 9780 là hoàn hảo. ; ;
    yeahhh. Chuẩn bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi d7293
    Các bạn có cảm thấy 9700 và e72 ngang hàng nhau không, tuy nhiên e72 trông rất rối, vì với những phím tắt lại được để lộ ra như Danh Bạ hay SMS, còn với 97 và dòng BB nói chung thì đơn giản. Đó là lý do vì sao mình và bạn gái đang dùng BB, 97 với 89
    Bạn mình lúc đầu ngại dùng BB vì không có tiếng việt (mình dùng 97 gần đây thôi, và muốn đổi cho bạn gái nhưng bạn đó không nghe vì Dùng 89 3 tháng nên quen rồi). Sau đó bạn cảm thấy thích thú khi danh bạ, tin nhắn được giấu đi. Cùng với LockApps thì có mà Trời biết.
    Khổ nỗi BB ít Game quá.
    mà AppWorld 2 hum nay k Sign In đc là sao nhỉ???
    E72 mà đòi so sánh với 97xx á ?

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ấn Độ sẽ theo dõi người dùng BlackBerry Messenger
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 19-07-2013, 04:28 AM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 10:35 PM
  3. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 01-02-2013, 05:39 PM
  4. Bạn sẽ làm gì nếu gặp một người dùng BlackBerry !?
    Bởi bonnuoctana1992 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 08-01-2013, 10:12 AM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-10-2012, 02:47 PM