Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    qua chuan em da tung dung blackberry 9700 duoc 3 nam va rat yeu thich no

qua chuan em da tung dung blackberry 9700 duoc 3 nam va rat yeu thich no

Trích dẫn Gửi bởi md07
    thích xài BB là vì Blackberry OS thôi. Nó thông minh khác hẳn so với các OS khác. Ngoài ra BB OS cũng ổn định bậc nhất, xài ít lỗi lầm (các dòng BB OS thì phải xài BIS BES).
    BB 10 cũng hay mà bạn,mặc dù vẫn còn khá nhiều cái chưa được như BB OS.

Sent from my iPad using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi md07
    thích xài BB là vì Blackberry OS thôi. Nó thông minh khác hẳn so với các OS khác. Ngoài ra BB OS cũng ổn định bậc nhất, xài ít lỗi lầm (các dòng BB OS thì phải xài BIS BES).

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi blackcat1412

xài BB10 1 thời gian thấy nó không hạp lắm, mình thích cái tiện dụng , thao tác nhanh trên BSOS hơn. Nên đành quay về BBOS

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi blackcat1412

xài BB10 1 thời gian thấy nó không hạp lắm, mình thích cái tiện dụng , thao tác nhanh trên BSOS hơn. Nên đành quay về BBOS

Guest
    Mình đang sử dụng song song cả Q10 và 9900.
    Cảm nhận của mình về BB10 là rất rất thích thú vì nó cập nhập khá nhiều công nghệ mới và thừa kế không ít cái hay từ BBOS. Thực sự là BB10 rất tiện lợi cho công việc và cuộc sống hiện đại.
    Nhưng mình vẫn thấy BBOS ấn tượng hơn rất nhiều so với BB10. Rất khó để diễn tả, sử dụng BBOS có cảm giác nôm na như đọc một cuốn sách cũ, dễ đọc, rất kinh điển, đọc mỗi lần lại ngẫm ra một cái gì đó hay, mới, rất tâm đắc.
    Theo mình BB10 sẽ sớm có một dòng máy huyền thoại, BBOS đã có những máy huyền thoại, còn Bold 99xx sẽ luôn là huyền thoại của các huyền thoại.

Guest
    Mình đang sử dụng song song cả Q10 và 9900.
    Cảm nhận của mình về BB10 là rất rất thích thú vì nó cập nhập khá nhiều công nghệ mới và thừa kế không ít cái hay từ BBOS. Thực sự là BB10 rất tiện lợi cho công việc và cuộc sống hiện đại.
    Nhưng mình vẫn thấy BBOS ấn tượng hơn rất nhiều so với BB10. Rất khó để diễn tả, sử dụng BBOS có cảm giác nôm na như đọc một cuốn sách cũ, dễ đọc, rất kinh điển, đọc mỗi lần lại ngẫm ra một cái gì đó hay, mới, rất tâm đắc.
    Theo mình BB10 sẽ sớm có một dòng máy huyền thoại, BBOS đã có những máy huyền thoại, còn Bold 99xx sẽ luôn là huyền thoại của các huyền thoại.

Bởi đơn giản giờ là khác biệt.
    "Cảm giác như vào quán ca-fe gặp bạn bè, đối tác Hay như khi đi với bà chị (1 tín đồn của Nokia, dòng E72) . Trên bàn toàn những con điện thoại đắt tiền chờ sẵn, ta tiến tới rút ra Bê "còi" ra đặt xuống và mọi người đều phải nhìn ... " (hơi chém )
    Vì thật sự xài rồi dứt ra không được, yêu ẻm từ cái QWERTY và đó là lý do duy nhất. Với 1 người hay đi ctr thì ẻm đã đủ chức năng; nghe-gọi-chọi-liện, lướt web, nghe nhạc, quay phim, chụp hình (chụp cũng đâu thua gì 2 huyền thoại C901 với sharp 904 đâu )
    Còn chơi game thì luôn có 1 em Vita hay 3Ds trong balo nên không quan tâm.

Trích dẫn Gửi bởi evileys69
    Mình cũng mê phím cứng, từng dùng 8700 rồi lên 8900 và bây h là 9780. Nói chung là tuyệt nhưng mình lại thấy ưu thế của màn hình cảm ứng vẫn hơn phím cứng vì lý do chung là : giải trí đa phương tiện tốt.
    Đối với mình 9780 là hoàn hảo. ; ;
    nhìn chung là mình đang ôm hai củ 1playbook và 1 bb9780 ...đời như mơ ko con j hơn , khi dùng bb thì vốn tiếng anh cũng được nâng cao ..quá đã

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910

Các Chủ đề tương tự

1. Ấn Độ sẽ theo dõi người dùng BlackBerry Messenger
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 19-07-2013, 04:28 AM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 10:35 PM
  3. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 01-02-2013, 05:39 PM
  4. Bạn sẽ làm gì nếu gặp một người dùng BlackBerry !?
    Bởi bonnuoctana1992 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 08-01-2013, 10:12 AM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-10-2012, 02:47 PM