Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Mặc dù cũng "cùng ăn, cùng ngủ" với BB đã hơn 3 năm nhưng đọc lại thấy rất hay! Cảm ơn bé Trang dành nhiều tâm huyết và thời gian để có "siêu phẩm" này!

Cảm ơn bạn gái xinh xinh nhiều! :-bd

Guest
    Hay ! thank bác đã tổng hợp cho những anh em mới dùng bb. Trước dùng cũng mò lắm đó ;

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    MOD phone của bạn là nghĩa Moderator hay là Modify thế bạn )
    Không những Moderator mà là Super Moderator nữa ... và Modify và và nhiều thứ lắm

Khen hay chê dài lười đọc hả anh??? Khen mà nghe hổng lọt lỗ tai tí nào :| nghe cứ như đang nói xỏ em ấy )
    Em gái nhạy cảm nhỉ.

Đối với anh thì mọi bài viết chia sẻ kiến thức đều đáng quý.
    Đặc biệt là những bài viết chứa nhiều kiến thức.
    Đặc biệt hơn cả là những bài viết chứa rất rất nhiều kiến thức.

Anh cũng thích viết lách dài dòng, nhưng viết dài được như em thì... anh hơi bị nể phục đấy

Vừa mới đọc bài xong => thấy mình còn nhiều vấn đề chưa biết về BB . Tks em Trang cảm ơn về sự nhiệt tình vì bb của em :-bd :-bd

Mình xài BB cũng vài năm, đọc xong bài viết của bạn, nhìn lại thấy mình mới dùng 1% sức mạnh của BB :| thanks bài viết tổng hợp bổ ích từ bạn

Guest
    Rất chi là bổ ích với những người mới dùng Blackberry như mình! Thanks!

Guest
    chắc mod dịch từ bài viết bằng tiếng anh, một số thông tin không hoạt động trên 8700 của mình.

Trích dẫn Gửi bởi hanz
    chắc mod dịch từ bài viết bằng tiếng anh, một số thông tin không hoạt động trên 8700 của mình.
    Bạn đọc kỹ những dòng chữ màu giùm mình

Những lời khuyên và thủ thuật sau đây đã được biên soạn qua việc tổng hợp từ nhiều nguồn trên Internet trong nhiều năm (kể từ khi những dòng sản phẩm máy nhắn tin R950 mang thương hiệu BlackBerry được RIM trình làng trên thế trong năm 1999). Nó bao gồm tổng hợp các công nghệ do chính RIM hỗ trợ, hướng dẫn người sử dụng, và đơn giản là cách người sử dụng BlackBerry lâu năm viết về nó. Một số mẹo và thủ thuật trong số này có thể hoặc không thể áp dụng cho chiếc máy BB của bạn (có thể bạn dùng những dòng mới nhất, nhưng tôi bảo đảm, nó hữu hiệu cho tất cả người dùng BB dù bạn đã hay chỉ mới có ý định ôm cái đam mê này vào người). Làm thế nào để những mẹo và thủ thuật này hữu ích có thể còn phụ thuộc vào những thứ như: dòng BB bạn sở hữu, nhà cung cấp dịch vụ mà bạn sử dụng , phiên bản OS được cài đặt, cấu hình, trở ngại hay vấn đề về IT Policy, và tất nhiên là nhu cầu hoặc sở thích của riêng cá nhân bạn

Em chỉ biên tập lại từ trang tài liệu tiếng Anh theo source em đưa ở dưới. ai cảm thấy em viết không ra gì thì có thể vào link để đọc file tiếng Anh cho dễ hiểu ạ
    --- Added at 06/09/2011, 20:33 ---

Trích dẫn Gửi bởi aladin1105
    Mặc dù cũng "cùng ăn, cùng ngủ" với BB đã hơn 3 năm nhưng đọc lại thấy rất hay! Cảm ơn bé Trang dành nhiều tâm huyết và thời gian để có "siêu phẩm" này!

Trích dẫn Gửi bởi VS7
    Cảm ơn bạn gái xinh xinh nhiều! :-bd

Trích dẫn Gửi bởi MitDac24581
    Đối với anh thì mọi bài viết chia sẻ kiến thức đều đáng quý.
    Đặc biệt là những bài viết chứa nhiều kiến thức.
    Đặc biệt hơn cả là những bài viết chứa rất rất nhiều kiến thức.

Anh cũng thích viết lách dài dòng, nhưng viết dài được như em thì... anh hơi bị nể phục đấy
    nghe mát lòng mát dạ quá mừng vì trong topic này hết có người khen "Hay quá anh ơi" rồi ^^

Trích dẫn Gửi bởi boybibo
    Vừa mới đọc bài xong => thấy mình còn nhiều vấn đề chưa biết về BB . Tks em Trang cảm ơn về sự nhiệt tình vì bb của em :-bd :-bd
    ^^

Trích dẫn Gửi bởi ericnguyen133
    Mình xài BB cũng vài năm, đọc xong bài viết của bạn, nhìn lại thấy mình mới dùng 1% sức mạnh của BB :| thanks bài viết tổng hợp bổ ích từ bạn
    ALL : cám ơn mọi người đã bỏ thời gian ra đọc topic này, em tuy chỉ là dịch và biên tập lại nhưng cũng không phải vu vơ mà có được những bài này, nó mất khá nhiều thời gian và tâm huyết với những bài viết gần đây, vì những tips này đa phần đều rất dài và hoàn toàn là tiếng Anh, nó lại tổng hợp từ những đời cũ nhất nữa. Nên em chỉ cần mọi người ghé đọc và thấy nó hữu ích thì em mỏi mắt thế nào cũng đáng ^^

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lời khuyên cho những ai đang dùng blacberry z30
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-03-2015, 10:54 AM
  2. Nhờ Anh em cho lời khuyên có nên mua Bb Q10 bàn phím Thái hay không
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 27-10-2014, 09:21 AM
  3. TPHCM , các anh cho em vài lời khuyên về bb q10 ?
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-10-2014, 12:23 AM
  4. Cho lời khuyên về mua Blackberry
    Bởi hanh6gioi trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-08-2013, 10:52 AM
  5. Sạc Blackberry và lời khuyên của Android Central team
    Bởi giangdaigia16 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-06-2012, 11:43 AM