Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    John Chen công bố trong một cuộc họp hội nghị Q1 Tài khóa 2015 và cho biết

BBM tiếp tục phát triển, bây giờ đã đạt cột mốc là 160 triệu người đăng ký, với 85 triệu người sử dụng hàng tháng hoạt động (50 triệu người sử dụng BlackBerry) và con số này dự kiến sẽ tăng thêm trong Tháng 7 tới. Sở dĩ có dự kiến này vì tháng tới, BlackBerry sẽ ra mắt BBM cho Window Phone và người dùng Nokia có thể tải về. Với việc phát hành BBM trên Windows Phone trong tháng tới chúng ta có thể mong đợi con số người dùng này sẽ tiếp tục phát triển mạnh.

BlackBerry đã cập nhật ứng dụng tin nhắn tức thời BBM lên một tầm cao mới khi thêm vào các Sticker, bổ sung các dịch vụ như BBM Money và lựa chọn quảng cáo cho các công ty lớn thông qua BBM Channels và các tính năng mới. Do đó chúng ta có thể kỳ vọng con số này sẽ tăng lên đặc biệt là ở phía người dùng doanh nghiệp với

BBM Protected cho khách hàng dùng BES.

View more random threads:

Guest
    kinh phết nhở? bất ngờ vì mình đã gỡ BBM và huỷ BIS do ko có ai để tận dụng nó. các bạn mình dùng android và IP đều ko dùng BBM, chúng nó vẫn thích chát face và zalo hoặc viber hơn. Quảng cáo BBM ko thấy ai hứng thú cả

Guest
    Gooogle translate thì ghi nguồn đi bác -_-

Mình đóng góp 2 tk trên BBM roài, oà oà

BBM là số 1. Mình dùng gói Mimax Viettel khi hết data tốc độc cao vẫn gọi BBM voice ngon lành, chất lượng có thể sánh ngang với mạng di động. Còn cái zalo với viber chỉ để chat, cuộc gọi thì phải dùng như kiểu bộ đàm, dùng muốn đập luôn điện thoại. Đợt giảm giá vừa rồi dụ được 3 tên mua 3 Z10 còn Mình rước Em Q10, nhưng có 1 thắc mắc mãi mà không ai trả lời. Q10 của Mình bản 003, dùng phần mền Device info x thì thấy ghi chip snapdragon nhưng trên web mainguyen.vn thì ghi chíp Ti Omap không lẻ Mình mua phải hàng dựng ở mainguyen.vn?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trunghai.huynh
    BBM là số 1. Mình dùng gói Mimax Viettel khi hết data tốc độc cao vẫn gọi BBM voice ngon lành, chất lượng có thể sánh ngang với mạng di động. Còn cái zalo với viber chỉ để chat, cuộc gọi thì phải dùng như kiểu bộ đàm, dùng muốn đập luôn điện thoại. Đợt giảm giá vừa rồi dụ được 3 tên mua 3 Z10 còn Mình rước Em Q10, nhưng có 1 thắc mắc mãi mà không ai trả lời. Q10 của Mình bản 003, dùng phần mền Device info x thì thấy ghi chip snapdragon nhưng trên web mainguyen.vn thì ghi chíp Ti Omap không lẻ Mình mua phải hàng dựng ở mainguyen.vn?
    1 khi đã gọi đc thì chỉ có hơn mang di động

Chả biết cái con số 85 triệu người ở đâu nhưng quanh mình thì chả có ai dùng BBM ngoài những ng dùng bb.

Trích dẫn Gửi bởi 8800
    Chả biết cái con số 85 triệu người ở đâu nhưng quanh mình thì chả có ai dùng BBM ngoài những ng dùng bb.
    Uh, cũng ít người dùng nhưng khi dùng quen rồi thì không chịu dùng cái khác đâu. 3 thằng bạn Mình dùng rồi mê mệt luôn. Giờ Mình tạo 1 nhóm thế là tối lên 4 thằng cùng đàm đạo.

Mình có dùng bis nhưng mình gỡ BBM ra, để tốn pin.

BBM có tốn pin đâu mà gỡ trời @.@!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 24-10-2013, 04:46 PM
  2. WhatsApp hiện có hơn 250 triệu người dùng mỗi tháng
    Bởi hoangminh trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-07-2013, 10:21 PM
  3. Định hướng và phát triển cộng đồng người dùng BlackBerry tại Việt Nam
    Bởi nguyễn quang trọng trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38