Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Hôm nay, các thông tin không lấy gì làm vui về RIM liên tục xuất hiện, một Quý đầu tiên của FY2013 thua lỗ, kế hoạch ra mắt chiếc BlackBerry 10 đầu tiên lùi lại tới Quý I năm 2013 dương lịch. Mặc dù bên cạnh đó vẫn còn những thông tin khá sáng sủa như các tính năng của BB10 được RIM giới thiệu rất ấn tượng, hệ sinh thái của RIM đang phát triển với tốc độ rất cao và ngày càng có nhiều nhà phát triển tham gia vào nền tảng PlayBook & BlackBerry 10.

Đứng giữa những luồng thông tin trái chiều đó, bạn có bị dao động không? Liệu bạn có ý định vẫn là một khách hàng trung thành của RIM hay sẽ dứt áo ra đi tìm "tình yêu" mới?

Mời các bạn có thể "dốc bầu tâm sự" của mình ở đây nhé

Luôn trung thành và tin tưởng vào RIM....................

Cũng chẳng vội gì, vì 9700 quá đáp ứng tốt công việc và nhu cầu.

Và thực sự là cho tới thời điểm hiện nay thì chưa thấy QWERTY OS10 vượt trội ra sao so với 9700. Và dùng OS10 sẽ lợi hơn ở điểm nào. Đây là điều RIM chưa chỉ ra được.

Nhưng với kích thước N-series ngang với 9700 xem ra là 1 tin vui với mình.

Nên sẽ chờ vì nhìn quanh đi quẩn lại trên thị trường chả có cái smartphone QWERTY nào ra hồn hơn 97xx

Luôn sẵn sàng chờ đợi BB10
    Chỉ có money thì chưa sẵn sàng thui
    Nếu BB10 vượt trội so với OS6 mình đang xài thì ko phải lăn tăn vay mượn múc em nó ngay ) )

Guest
    lúc nào cũng sẵn sàng chờ đợi, vì có ra sớm thì cũng chưa có xèng mà múc =))
    @kahsisco: theo giới thiệu thì BB10 có nhiều trải nghiệm hay chứ bác, os mới, cảm ứng kết hợp phím cứng, nhiều chức năng mới lạ :x

Guest
    9780 và 9900 đang là trải nghiệm tuyệt vời, em PlayBook còn chưa phát huy hết công suất, nên vẫn chờ RIM ra BB10 đc. Nghiện BB khó bỏ lắm

Guest
    Chưa có tiền mua bất cứ nền tảng nào, cũng chả chờ đợi anh nào, mong nó nâng bb10 cho PB sớm thôi

[ Posted by Mobile Device ]

Vẫn trung thành với RIM và 87, quan trọng nhất là bàn phím, bb10 có hay có tuyệt mấy mà phím chán thì mình cũng sẽ vẫn dùng 87
    P/s: Vẫn hy vọng bb10 làm nên bước ngoặt cho RIM và làm cho mình thay cái 87 sau 6 năm sử dụng ;

Trích dẫn Gửi bởi mrbekei
    lúc nào cũng sẵn sàng chờ đợi, vì có ra sớm thì cũng chưa có xèng mà múc =))
    @kahsisco: theo giới thiệu thì BB10 có nhiều trải nghiệm hay chứ bác, os mới, cảm ứng kết hợp phím cứng, nhiều chức năng mới lạ :x
    2 cái quan trọng là TomTom Map và Predictive Keyboard chưa hỗ trợ VN - có thể là lúc ra mắt vẫn chưa có

Guest
    Em không đủ tiền để sắm em BB10 nhưng vẫn chờ nó ra mắt ...

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-01-2016, 11:17 PM
  2. Thăm dò người dùng BlackBerry ở Quảng Trị.
    Bởi maihuongkute5 trong diễn đàn BlackBerry 87XX
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-03-2014, 08:53 PM
  3. [Thăm dò] Bạn có muốn khả năng lưu trữ trên Blackberry 10 nhiều hơn khi có thêm khe cắm thẻ nhớ?
    Bởi chungtinh2091 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-08-2012, 12:14 PM
  4. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-01-2012, 09:26 PM
  5. [Thăm dò] Bạn có thích Thiết kế Themes cho BlackBerry không?
    Bởi luxcenvn123 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-12-2011, 12:44 PM