Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    Mình Up Hdh được 2 ngày nay và để yh thấy cái Browser Hdh 10.0.10.90 không load hết hình của 1 trang tin tức ( chỉ load mổi cái hình nào đầu tiên ) chổ nào có hình thì Browser hiện lên là :: Ảnh minh hoạ , trước kia khi mình dùng bản LEAK 1.0.9.2... , thì không bị thế .Mình xem tin của Soha , VTCNews ,tuoitre .... ( không có đen ) , khi click vào link theo chủ đề thì báo lổi :: Có quá nhiều lệnh chuyển hướng j j đó .....

Mình cũng up lên bản này rồi và mọi thứ vẫn tốt mà bạn, vừa vào soha.vn xem thấy load ảnh vẫn rất nhanh và không sót cái nào

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình cũng up lên bản này rồi và mọi thứ vẫn tốt mà bạn, vừa vào soha.vn xem thấy load ảnh vẫn rất nhanh và không sót cái nào
    Mình còn thấy 1 lổi này nửa .Khi mình vào link 1 web , nó không chuyển sang trang web dành cho mobile ,lúc nào củng load về trang mặc định cho Lap hoặc Desk
    Mình mới vào Soha , vào mục Quân Sự >> Nga đào tạo lính bắn tỉa ............có mổi hình đầu tien

Trích dẫn Gửi bởi HauDau.KhonNgoan
    Mình còn thấy 1 lổi này nửa .Khi mình vào link 1 web , nó không chuyển sang trang web dành cho mobile ,lúc nào củng load về trang mặc định cho Lap hoặc Desk
    Trong phần setting của Browser có cho phép thay đổi hiển thị như Desktop hay theo Mobile đó bạn.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi HauDau.KhonNgoan
    Bạn vào BBVietnam có bị ra giao diện Desktop không? Nếu vẫn bị thì chứng tỏ bạn đã bật Desktop Mode lên rồi.

Bạn vào Settings của Browser, vào tiếp Developer Tools, off cái Desktop Mode đi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Trong phần setting của Browser có cho phép thay đổi hiển thị như Desktop hay theo Mobile đó bạn.

[ Posted by Mobile Device ]
    Mình vẩn để luôn để mặc định là Mobile .

Các Chủ đề tương tự

1. Browser Q10 chớp đen, tắt màn hình giựt giựt
    Bởi onlyyou297 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-07-2015, 12:57 AM
  2. hỏi về Browser
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 24-03-2015, 03:37 PM
  3. Lỗi Browser?
    Bởi phimhai2014 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-12-2012, 03:33 PM
  4. cài đặt thành công uc browser nhưng ko hiển thị ứng dụng ?????
    Bởi PROECKNQ6714 trong diễn đàn BlackBerry 88XX
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-03-2012, 09:12 AM
  5. Có các nào lấy lại Browser mà ko up ROM
    Bởi phimhay100 trong diễn đàn BlackBerry Javelin 8900
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-08-2011, 11:59 AM