Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    Con BBz10 của em mấy hôm nay có chứng lạ =((
    Cứ đang dùng được một hồi lôi ra xem lại thị tắt ngóm. Cái đèn led thông báo nháy đỏ mấy phát liền rồi tắt luôn =(( Phải mở lại ... Thường bị nhất là sau khi nhận cuộc gọi =((
    Ngày trước chưa Up Rom bằng Autoload thì ok lắm nhưng sau khi up rom được vài ngày thì bị =(( Em đã thử chạy Autoload lại nhưng vẫn bị =((

bạn reload OS bằng BlackBerry Link thử chưa

Bạn ơi. B có thể nói về trải nghiệm trên Z 10 cho a e biết với. Đang tính tậu 1 e mà cẫn còn phân vân quá. Tks bạn nhé

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi htt07
    Bạn ơi. B có thể nói về trải nghiệm trên Z 10 cho a e biết với. Đang tính tậu 1 e mà cẫn còn phân vân quá. Tks bạn nhé

Nói chung cũng tạm ổn. Ứng dụng mà mình đang cần như viber, skype thì chưa có. Không hài lòng 1 số điểm như máy rất nhanh nóng, nắp lưng hơi ọp ẹp (không đến mức lỏng lẻo), không gọi trực tiếp được từ 1 số điện thoại trong tin nhắn, không sms được từ số lạ trong lịch sử cuộc gọi. Dẫu sao thì mình cũng không hối tiếc khi rước em nó.

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 24/03/2013, 23:03 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi htt07

Nói chung cũng tạm ổn. Ứng dụng mà mình đang cần như viber, skype thì chưa có. Không hài lòng 1 số điểm như máy rất nhanh nóng, nắp lưng hơi ọp ẹp (không đến mức lỏng lẻo), không gọi trực tiếp được từ 1 số điện thoại trong tin nhắn, không sms được từ số lạ trong lịch sử cuộc gọi. Dẫu sao thì mình cũng không hối tiếc khi rước em nó.

Mình đang dùng 9700 dùng skype trên IM+ thấy cũng khá tốt. Mỗi tội chưa hỗ trợ chát voice. Thấy Z10 khá ok nhưng nghe thông tin bb balance chỉ hỗ trợ chi bes10 mà buồn thúi ruột. Mình rất thích màn hình trên Z10. Bạn còn cảm nhận j nữa thì chia sẻ mình với nhé. Tks bạn

Mấy hôm nay bận việc quá nên em chưa cập nhật.
    Em đã Fix được rồi ạ. Tình hình là do bản Autoload có vấn đề. Sau khi Reload lại bằng BBLink (khá nhanh) thì máy dùng đến hôm nay chưa bị gì, pin, mạng vv... rất ổn ạ.

Ai bị lỗi tương tự thì cứ Reload lại bằng BBlink là sẽ ok ạ.

Về cảm nhận cá nhân thì em khá hài lòng ạ. Trước đó dùng ip5 và khá đắn đo khi đổi sang Z10, nhưng sau vài ngày dùng thì thấy rất tuyệt, giải quyết được hầu hết các nhu cầu về công việc và giải trí của em. Duy chỉ có một điều là hệ điều hành chưa hoàn thiện lắm và kho ứng dụng quá ít sao với Android và iOs nhưng chung quy cũng ko quá khó chịu. À thêm cái là pin chưa thật sự tốt như mong đợi.

Chúc bác sớm có lựa chọn cho mình

Các Chủ đề tương tự

1. z10-001 tự sập nguồn
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-03-2017, 09:02 AM
  2. Blackberry passport để pin cạn nguồn qua đêm, không lên nguồn
    Bởi laplongland trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-09-2015, 10:25 PM
  3. nhận Fix lỗi Playbook sập Nguồn-sac ko lên vào-gẫy chân sạc-không lên nguồn.....!
    Bởi senxanh72 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 10:52 AM
  4. Hỏi về Blackberry Z10 (smartcom) bị sập nguồn khi ấn vào nút nguồn
    Bởi ngocphale trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-09-2014, 09:06 PM
  5. Z10 hỏng phím nguồn
    Bởi proudofyou937 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 26-07-2014, 12:47 PM