Kết quả 1 đến 4 của 4
    Guest
    Hi all,
    Cho mình hỏi về

Z10 trước khi mua.
    1. Khác nhau giữ các bản STL1/2/3 và ở VN thì nên lấy bản nào
    (Mình đọc ở đâu đó thì hình như STL2/3 không update được bằng OTA)
    2. Bản STL2/3 thì ở VN nguồn hàng lấy từ đâu (Sing, Anh, US...) và nên lấy hàng xuất xứ từ đâu..
    3. Địa chỉ mua hàng STL2/3 uy tín ở VN.
    1 tuần nay thấy giá giảm ~ 1triệu liệu hàng có vấn đề gì không .

Thank mọi người, hi vọng sớm được trên tay BB10

Mình thì đang dùng bản 100-2, thấy ông bán nói là bản này giành cho thị truờng Châu Âu, do đó chất lượng theo chuẩn nghiêm ngặt hơn. Vote 1 phiếu 100-2 cho bạn tham khảo !

bản 100-1 là bản cho thị trường châu á, 100-2/3 dùng cho thị trường châu âu. điểm khác nhau của 100-1 và 100-2/3 về loại chip được sử dụng. 100-1 sử dụng chíp TI OMAP hiệu năng kém hơn ( chỉ hỗ trợ 3G, nhưng hiện thị đồ họa đẹp hơn), 100-2/3 sử dụng chíp Qualcomm S4 Snapdragon( hỗ trợ 4G lte) hiệu năng của chíp tốt hơn.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phonghieu
    Mình thì đang dùng bản 100-2, thấy ông bán nói là bản này giành cho thị truờng Châu Âu, do đó chất lượng theo chuẩn nghiêm ngặt hơn. Vote 1 phiếu 100-2 cho bạn tham khảo !
    Hi thanks bạn, mình cũng thích bản 2 hơn nhưng cuối cùng quyết định mua chính hãng ở dâu đen vì bảo hành và không sợ lock . Dùng hơi khó chịu về cái nắp lưng.

Trích dẫn Gửi bởi htuan.vet
    bản 100-1 là bản cho thị trường châu á, 100-2/3 dùng cho thị trường châu âu. điểm khác nhau của 100-1 và 100-2/3 về loại chip được sử dụng. 100-1 sử dụng chíp TI OMAP hiệu năng kém hơn ( chỉ hỗ trợ 3G, nhưng hiện thị đồ họa đẹp hơn), 100-2/3 sử dụng chíp Qualcomm S4 Snapdragon( hỗ trợ 4G lte) hiệu năng của chíp tốt hơn.
    Mình mua bản 1 rồi, đắn đo mãi phi thẳng xuống dâu đen . Thanks bạn .