Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thời gian gần đây, rất nhiều vụ việc liên quan đến chất lượng sản phẩm của Blackberry, hàng dựng, hàng nhái, hàng kém chất lượng cũng như các phản ánh về dịch vụ bảo hành của Blackberry tại Việt Nam.
    Quy định về bảo hành, thông tin an toàn ....đáng ra phải được cung cấp đâỳ đủ cho khách hàng, trong hộp máy của sản phẩm, nhưng thực tế đôi khi lại thiếu hoặc không có. Mà đôi khi có cung cấp thì cũng ít người bỏ thời gian ra đọc cái đó :-/, dẫn đến có tranh chấp, khiếu kiện, thắc mắc mà đã được giải thích hay quy định trong đó.:-B
    Để biết thêm thông tin và các điều khoản, điều kiện bảo hành, xin gửi đến mọi người file Quy định Bảo hành giới hạn của Blackberry để tham khảo. ( Nguồn st trên internet)
    Có 2 cái mà mọi người nên chú ý :
    1. Các điều khoản Bảo hành chỉ áp dụng cho người sử dụng thiết bị đầu cuối đầu tiên (ban đầu) và không được chuyển nhượng quyền bảo hành.
    2.Khi có tranh chấp, nếu cần có phân xử của trọng tài thì mời các bác qua New York, NY Hoa Kỳ, áp dụng cho khách hàng khu vực Châu Á. để tranh tụng. :-o
    Chúc mọi người có thêm thông tin bổ ích.

View more random threads:

Guest
    File này từ hồi 2012 thì phải, cũ rồi, hồi đó vẫn còn là RIM

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    File này từ hồi 2012 thì phải, cũ rồi, hồi đó vẫn còn là RIM
    Hihi, thực ra đó là cái tên ( RIM hay Blackberry )
    Còn các thông tin, quy định chính chắc chắn sẽ không có thay đổi về cơ bản bác ạ. Bác có file hay link nào mới hơn thì up lên đây cho mọi người cùng tham khảo? ><
    P/S : Và đây là thông tin để các bác tham khảo thêm.

Các bác cho hỏi, z10 của mình gởi qua sing bảo hành thì cở bao lâu là có vậy.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Hihi, thực ra đó là cái tên ( RIM hay Blackberry )
    Còn các thông tin, quy định chính chắc chắn sẽ không có thay đổi về cơ bản bác ạ. Bác có file hay link nào mới hơn thì up lên đây cho mọi người cùng tham khảo? ><
    P/S : Và đây là thông tin để các bác tham khảo thêm.
    Không có bạn ah, chính sách nó cũng thay đổi theo thời gian mà bạn. Bạn không thấy là nó vừa mới thay đổi từ 18 tháng xuống 12 tháng hôm 1/7 sao?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không có bạn ah, chính sách nó cũng thay đổi theo thời gian mà bạn. Bạn không thấy là nó vừa mới thay đổi từ 18 tháng xuống 12 tháng hôm 1/7 sao?
    Cái điều khoản của BlackBerry cũng chỉ có 12 tháng bảo hành, có lẽ Smartcom tự chịu trách nhiệm thêm 6 tháng. Nay điều chỉnh lại 12 tháng. Cũng như một số nơi tăng thêm thời gian bảo hành cho khách như dauden, techone.....

From G.

Các Chủ đề tương tự

1. Vài vấn đề về Z3 cần tham khảo ...
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-2014, 06:36 PM
  2. Tham khảo dán da cho bb10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-03-2014, 01:42 PM
  3. Tham khảo giá Storm like new
    Bởi vulinhads trong diễn đàn BlackBerry Storm 95XX
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-12-2012, 07:34 PM
  4. Lưu lại những khoảng khắc đẹp nhất với BlackBerry 10 Camera !
    Bởi lmnhattung trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-12-2012, 07:38 AM
  5. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-08-2011, 09:15 PM