Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Bác nào dùng Q10 rùi "rì viu" cho mình cái nhể?! Đang rất là quan tâm đây. Có tham khảo test pin bên GSM Arena nhưng ảo lắm. Vẫn cần cảm nhận thực tế từ các bác. Thời lượng pin của em nó ở chế độ chờ và hoạt động ntn? Data và các kết nối?
    Mà nhân tiện các bác bonus luôn vụ duyệt web trên màn 3.1inch có vất vả lắm không?
    Tính cưới em nó mà mới sờ em nó được xíu nên chưa rõ hàng họ thế nào.

2g thì chắc chắn sống hơn 1 ngày.
    3g thì đc đầy đủ 1 ngày.

Smartphone thế là đc rồi.

Trích dẫn Gửi bởi nambun
    2g thì chắc chắn sống hơn 1 ngày.
    3g thì đc đầy đủ 1 ngày.

Smartphone thế là đc rồi.
    Như bác trên đã nói, còn lướt web mượt mà, nói chung rất ưng ý với em ấy...bỏ luôn iphone 5s, chỉ dùng q10 black

nambun 3G để liên tục hay khi nào cần mới bật hả bác?!
    Nguyen H Linh Bác bỏ 5S chơi với Q10 thì biết em ý chất ntn roài. Mình nghía cả e SXZ1 nhưng hơi to bỏ túi quần chắc "chíu khọ" lắm. Vẫn thích Q10 hơn cơ mà xoắn cái màn của nó quá. Vẫn biết là nó lướt web mượt nhưng màn 3.1inch có gây bất tiện khi xem không bác nhể?

Trích dẫn Gửi bởi Celano
    nambun 3G để liên tục hay khi nào cần mới bật hả bác?!

Nguyen H Linh Bác bỏ 5S chơi với Q10 thì biết em ý chất ntn roài. Mình nghía cả e SXZ1 nhưng hơi to bỏ túi quần chắc "chíu khọ" lắm. Vẫn thích Q10 hơn cơ mà xoắn cái màn của nó quá. Vẫn biết là nó lướt web mượt nhưng màn 3.1inch có gây bất tiện khi xem không bác nhể?
    lướt web ko hề bất tiện bạn ạ ! thao tác 1 tay quá chuẩn luôn, màn cũng ko hề bé nhé ! cầm đầm + vừa tay không thấy nhỏ như iphone và to như các máy khác ! Z10 thao tác 1 tay vẫn thấy cấn. Lúc đầu em cũng băn khoăn như bác nhưng cuối cùng chọn Q10 và đã ko hối tiếc . Các kết nối của nó thì chuẩn rồi ! Pin dùng 1 - 1,5 ngày thoải mái ! em để 3G + wifi liên tục mà dùng 1 ngày hết có 50% (lướt wep, BBM, facebook, Email, nghe nhạc 30', nghe gọi trong ngày)

Trích dẫn Gửi bởi loveicily
    lướt web ko hề bất tiện bạn ạ ! thao tác 1 tay quá chuẩn luôn, màn cũng ko hề bé nhé ! cầm đầm + vừa tay không thấy nhỏ như iphone và to như các máy khác ! Z10 thao tác 1 tay vẫn thấy cấn. Lúc đầu em cũng băn khoăn như bác nhưng cuối cùng chọn Q10 và đã ko hối tiếc . Các kết nối của nó thì chuẩn rồi ! Pin dùng 1 - 1,5 ngày thoải mái ! em để 3G + wifi liên tục mà dùng 1 ngày hết có 50% (lướt wep, BBM, facebook, Email, nghe nhạc 30', nghe gọi trong ngày)
    xám hồn,
    bác dùng bản chip nào vậy?
    EM không FB và nghe nhạc, không game , chỉ email, bbm (ít), call, sms & lướt web thôi thì chắc cũng trâu pin.
    lướt nhanh không bác?

Xài smartphone theo thói quen của em là lúc nào cũng để ON 3g và wifi.

Q10 là chiếc điện thoai BlackBerry tốt nhất hiện nay. Đánh giá của em là hơn Z10 và Z30. Vì thực ra, BlackBerry app for BB10 chưa quá nhiều và tối đa hoá hiệu quả của màn hình cảm ứng và phablet.

Thao tác phím cứng quen thì khó thay thế.

Còn PIN thì Q10 khá là tốt.

Trích dẫn Gửi bởi phamdominhtri
    xám hồn,
    bác dùng bản chip nào vậy?
    EM không FB và nghe nhạc, không game , chỉ email, bbm (ít), call, sms & lướt web thôi thì chắc cũng trâu pin.
    lướt nhanh không bác?
    Em dùng SQN - 003 . Os 1743 Như bác thì dư sức 1 ngày ! Lướt web thì tốc độ kém hơn Z10 vs Z30 một chút bác ạ!

Chỉ bất tiện khi xem Video còn lại ngon nghẻ hết

Q10 là must have. Điều kiện kinh tế cho phép thì thêm Z10 hoặc Z30 để "giải trí chuyên nghiệp" hơn. Đọc báo trên Q10 tất nhiên không ngon bằng Z10 hay Z30 nhưng không thể nói là kém. Q10 tổng hoà của tất cả BB10 nhưng được thêm "đôi cánh" là bàn phím cứng

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối