Kết quả 1 đến 6 của 6
    Tình hình là em Z10 đã ra đi, mình cũng lên BB protect khoá máy, và tìm định vị. Nhưng cái thằng "nhặt được" nó cũng khôn, nó tháo sim, tắt máy luôn nên mình không track được vị trí máy. Hiện tại máy đã khoá thì nó cũng k dùng được nữa nên lại càng không thể online được để cho mình track. Đang băn khoăn là nếu nó nhập mã sai 10 lần thì máy tự động wipe, và đến lúc đó thì mình cũng chả có cách gì mà tìm đúng không các bạn? Liệu có cách nào khác bây giờ không các bạn nhỉ?

ra mấy hiệu cầm đồ hỏi =))

vnbb wetfoot
    Hai anh có kinh nghiệm vào giúp bác chủ với :-bd

rất tiếc là bạn chỉ có thể bảo vệ được dữ liệu không cho ai xâm phạm, còn em Z10 thì hãy coi như là hiến tặng thằng nhặt được di

Guest
    Khôgn cái BB protec hở bác, khóa luôn cho nó thành cục chặn giấy.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi sweetapple81
    Tình hình là em Z10 đã ra đi, mình cũng lên BB protect khoá máy, và tìm định vị. Nhưng cái thằng "nhặt được" nó cũng khôn, nó tháo sim, tắt máy luôn nên mình không track được vị trí máy. Hiện tại máy đã khoá thì nó cũng k dùng được nữa nên lại càng không thể online được để cho mình track. Đang băn khoăn là nếu nó nhập mã sai 10 lần thì máy tự động wipe, và đến lúc đó thì mình cũng chả có cách gì mà tìm đúng không các bạn? Liệu có cách nào khác bây giờ không các bạn nhỉ?
    Nhập pass sai 5 lần thì từ lần thứ 6 nó phải nhập chữ blackberry trước khi nhập pass, nếu nó biết thi mới wipe máy đc, ko thì nhập cả trăm lần cũng ko wipe đâu nên bạn đừng lo quá, giờ thì chỉ lock cho nó khỏi xài thôi, bán cũng chả ai mua

Sent from my Blackberry Z10 using Tapatalk 2