Kết quả 1 đến 9 của 9
    - Tình hình là mình tò mò muốn thử chức năng blackberry balance trên BB 10 nhưng khi chuyển qua và nhấp mật khẩu vô thì màn hình bị đơ luôn . Chỉ vô được mục setting nhanh ngoài màn hình nhưng ko vô được cụ thể trong phần setting ... Mình đã khởi động lại máy nhiều lần nhưng ko hết .Giờ chẳng biết làm sao để tắt đi chức năng đó cả vì màn hình cứ đơ như cây cơ . Mình thử vuốt từ trên xuống góc giữa màn hình nhưng vẫn ko thấy giữa 2 chế độ làm việc (cá nhân ) và công việc đâu cả . Nhờ mọi người trên diễn đàn ạ chỉ mình cách khắc phục ạ . Mình sử dụng bản office 10.2.0.1767 . Thanks mọi người .

Guest
    Đây là tính năng dành cho khách hàng doanh nghiệp. Bạn không thể vào được trừ khi công ty bạn có đăng ký BES và bạn được phép dùng gói BES này.

Có cách nào khắc phục ko bác ơi , chứ giờ nó như cục gạch . Vì mình tải cái ứng dụng DocuShortcut về máy rồi pin cái blackberry balance ra ngoài màn hình chính ...Nhấp vô thử và cài pass cho cái blackberry balance là bị đứng hình luôn ...

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Rock metal
    Có cách nào khắc phục ko bác ơi , chứ giờ nó như cục gạch . Vì mình tải cái ứng dụng DocuShortcut về máy rồi pin cái blackberry balance ra ngoài màn hình chính ...Nhấp vô thử và cài pass cho cái blackberry balance là bị đứng hình luôn ...
    Cài lại ROM xem sao. Bạn đã thử bản Leaked 10.2.1.1055 chưa? Tìm kiếm trên diễn đàn và chọn OS phù hợp với máy bạn.

Thanks bác. Mình đã khắc phục được rồi ,sẽ tải bản leak đó xài thử vì có nhiều tính năng mới khá hấp dẫn chứ đợi bản chính thức lâu quá . Máy mình cũng bị lỗi khi chuyễn sang quyền kiểm soát của mẹ là bị mất 3 cái ion phía dưới = cuộc gọi , tìm kiếm và camera . Có bác nào bị như mình ko nhỉ ?

Trong phần kiểm soán của cha mẹ, bác ẩn 3 chức năng đó đi rồi, giờ nó mất là đúng. Bạn vào đó, bật lại là xong thôi.

Mình chỉ chặn các số ngoài danh bạ thôi mà vẫn bị , chắc do bản rom máy mình .Chắc up bản leak mới về xài thôi .Thanks bác .

Bạn đang xài rom nào vậy? Đúng là một vài bản rom trước bị lỗi mất mấy icon khi bật chế độ Parental Controls. Bạn update lên bản Leak 10.2.1.1055 đi, mình dùng tuần nay không bị nữa

Mình xài soft 10.2.0.415 bản chính thức mà cũng bị . Từ trước giờ mình toàn up qua ota . Để mình thử tải bản leak đó về xem sao . Thanks mọi người.

Các Chủ đề tương tự

1. [hỏi] setting BlackBerry Balance tren bb10?
    Bởi tieungaovanhoa trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-02-2014, 12:09 PM
  2. Cho em hỏi về cái Balance!!!
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 09:10 AM
  3. hỏi về Blackberry balance
    Bởi leha0202 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 25-03-2013, 06:53 PM
  4. Thông tin chi tiết về BlackBerry Balance trên BB10