Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 140
    Guest
    Hôm nay, ngoài việc ra mắt BlackBerry Z3 thì BBVietnam cũng đã bắt được một tin hành lang có cơ sở lên đến 150% rằng các dây chuyền

Z10 đã ngừng sản xuất, hiện tại chỉ còn một lượng không nhiều linh kiện và các nhà máy đang lắp ráp hoàn thiện số còn lại này và giao hàng đợt cuối cho các đại lý uỷ quyền của BlackBerry giải quyết các đơn hàng đặt trước.

Như vậy chiến binh đầu tiên phất ngọn cờ BlackBerry10 đã hoàn thành nhiệm vụ của mình khi mở đầu cho luồng gió mới. Có những ý kiến trái chiều Z10 thành công, hay thất bại. Không còn quan trọng nữa, giờ đây BlackBerry Z10 sẽ là một kỷ niệm mà các BBers chúng ta sẽ còn nhắc như một chiến binh làm thay đổi cách mà chúng ta tương tác với thiết bị.

Tạm biệt Z10.

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Z10 sẽ ko còn sản xuất mới nữa sau 10/07 nhưng ít nhất 2 năm tiếp theo nó sẽ vẫn còn được hỗ trợ, thường là như vậy.

View more random threads:

Z10 nếu có sẵn nhiều để bán ngay lúc mới ra thì có lẽ đã thành công!

Z10 hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ tăng thị phần cho BB, việc sinh lãi giao lại cho thế hệ đàn em tiếp theo.

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Hôm nay, ngoài việc ra mắt BlackBerry Z3 thì BBVietnam cũng đã bắt được một tin hành lang có cơ sở lên đến 150% rằng các dây chuyền Z10 đã ngừng sản xuất, hiện tại chỉ còn một lượng không nhiều linh kiện và các nhà máy đang lắp ráp hoàn thiện số còn lạ này và giao hàng đợt cuối cho các đại lý uỷ quyền của BlackBerry giải quyết các đơn hàng đặt trước.

Như vậy chiến binh đầu tiên phất ngọn cờ BlackBerry10 đã hoàn thành nhiệm vụ của mình khi mở đầu cho luồng gió mới. Có những ý kiến trái chiều Z10 thành công, hay thất bại. Không còn quan trọng nữa, giờ đây BlackBerry Z10 sẽ là một kỷ niệm mà các BBers chúng ta sẽ còn nhắc như một chiến binh làm thay đổi cách mà chúng ta tương tác với thiết bị.

Tạm biệt Z10.
    Bác nói làm em xúc động quá. BB10 và Z10 với em là những kỷ niệm khó quên.

Thật.

Thề.

Tạo tâm lý và thói quen ko tốt cho người sử dụng đt nói chung và BlackBerry nói riêng... ko còn háo hức mua đt mới.. có chăng là trải nghiệm sp mới mà thôi.. người dùng sẽ chờ đợi khi sp hạ đến mức chấp nhận được... ko chỉ z10 thôi. mà ngay cả Sony Z ultra cũng vậy.. ko còn tin tưởng nhiều nữa.

Trích dẫn Gửi bởi Culithuonghang
    Bác nói làm em xúc động quá. BB10 và Z10 với em là những kỷ niệm khó quên.

Thật.

Thề.
    Không phải thề. Biết bác "máu mê" thế nào rồi! :-bd

1 chiến binh huyền thoại

Cầm trên tay em z10 và đọc tin này. Hy vọng là BlackBerry hỗ trợ lâu dài cho em ý. Em ấy ăn ở với mình hơn một năm nay rồi. Mình yêu em ấy. Dù đôi khi tình cảm bị xao xuyến vì em ip5

Không lẽ phải update tiếp à :| @@

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kebono
    Cầm trên tay em z10 và đọc tin này. Hy vọng là BlackBerry hỗ trợ lâu dài cho em ý. Em ấy ăn ở với mình hơn một năm nay rồi. Mình yêu em ấy. Dù đôi khi tình cảm bị xao xuyến vì em ip5
    Z10 sẽ ko còn sản xuất mới nữa sau 10/07 nhưng ít nhất 2 năm tiếp theo nó sẽ vẫn còn được hỗ trợ, thường là như vậy.

Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-05-2020, 04:59 PM
  2. Ant Raid [Update v1.0.3] - Chiến binh kiến - Game chiến thuật hay và lạ cho PlayBook
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-10-2014, 09:39 AM
  3. Ironworm - Chiến binh quả cảm
    Bởi ncsmot492 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 03-03-2013, 10:58 AM
  4. Metal Soldier (Chiến binh thép) - TeaMobi - v1 & v2 (Support All BB Keyboard)
    Bởi tyanhtran7381 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 03-01-2013, 11:17 PM
  5. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-09-2011, 08:58 PM