Kết quả 1 đến 7 của 7
    em mới cưới được z10 về, màng về nhà mọi thứ đều ok, mà sao khi kết nối em nó với laptop chạy win8 em nó chỉ hiện cái driver em cài hết, cả cái BDM 7.1,và blackberry link, đầu đủ hết mà khi kết nối vào no k hiện ở đĩa trong my computer, kết nối với bb link thì nó nhận mà k chịu kết nối, nó bắt phải chạy về rom gốc j đó, bực k chịu được, lần mò xuất từ hôm qua đến giờ, mà mang sang laptop cài win 7 thì ngon lành, nhận hết, chả đòi cái j, có bác nào biết giup em với

Lap mình xài win8.1 connect ầm ầm mà.....
    Lần đầu cắm vào fải chờ chút xíu cho nó search driver online cái đã, dù có cài BBL hay chưa thì nó cũng fải search driver của BB10....

Cũng đang bị như bác , nhưng mà lúc đầu dùng bt từ lúc cài rom1925 thì bị như vậy

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi linglie
    Cũng đang bị như bác , nhưng mà lúc đầu dùng bt từ lúc cài rom1925 thì bị như vậy
    vâng, sau 1 ngày e đã làm được, các bác có bị thì gỡ hết các phần mêm liên quan đến bb, khởi động lại máy, rùi down cai BDM ở đây về nè http://bbvietnam.com/threads/khong-...-nhan-thiet-bi-blackberry.23792/#.Ur6lXtJdVCY cài song là oke. cám ơn bác ChangDau rất nhiều

Guest
    các bác cho e hỏi, e mới chuyển từ android sáng, cái z10 này có cách nào biết phần mêm nào chạy ngầm k

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thanhsingle
    các bác cho e hỏi, e mới chuyển từ android sáng, cái z10 này có cách nào biết phần mêm nào chạy ngầm k
    muốn chạy ngầm bạn phải dùng OS 10.2.1 trở lên

Trích dẫn Gửi bởi thanhsingle
    từ màn hình home bác vuốt từ chữ blackberry lên trên là biết cái nào đang chạy ngầm thôi mà