Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    lần này là lần sở hữu z10 lần thứ 3 rồi nhưng tình hình vẫn rất lóng ngóng trong khoản dùng piin ra sao cho đc bền và hợp lí. hiện tại em đang có 1 z10 chĩnh hãng, pin:2AE505FA đi kèm, 1 hộp pinn ngoài, hoslter.. mong mn góp ý về việc sử dụng piin sao cho hợp lí ạ. cv của e chỉ cần check 2 mail, call thường xuyên, rảnh thì check fb, lướt web. thừơng thì 1 piin trụ đc từ 6h sáng đến 4h chiều. còn nữa, em dùng ứng dụng battery, thấy nó ghi health có 88% thì có ảnh hưởng gì ko ạ. em xin cám ơn ạ :-D

Health tầm đấy chưa có vấn đề j đâu, ko lo bác ạ

Hộp sạc của bác có vấn đề, nhượng lại cho mình đê...ê...ê.

Blackberry muốn pin lâu thì nên xài bao da có hoster.

Trích dẫn Gửi bởi anhtrung1234
    Hộp sạc của bác có vấn đề, nhượng lại cho mình đê...ê...ê.
    làm qả powerbank đi bác, cũng chừng đó tiền (mua pin+sạc ngoài) mà còn ngon hơn

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    làm qả powerbank đi bác, cũng chừng đó tiền (mua pin+sạc ngoài) mà còn ngon hơn
    Là sạc dự phòng à bạn, mình đầy đủ hết rồi, 2 cụ oin, 1 sạc dự phòng và 2 dock sạc sạc đc cho cục pin lẫn máy, thiếu mỗi họpp sạc ngoài cho pin. Bác nàk muônbđổi hộp sạc ngoài lấy dock sạc đc cả máy và có khe để sạc đc 1 cục pin ko nhỉ

anhtrung1234 đúng đó bác, món đó tiện hơn nhiều, dùng đc cho nhiều thiết bị (kể cả cùng 1 lúc), lại có dung lượng lớn, ko lỉnh kỉnh này nọ,
    dĩ nhiên pin ngoài thì vẫn có cái là lắp vào ăn liền, nhưng e thì ko thích cái vụ tháo ra tháo vào cho lắm

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    anhtrung1234 đúng đó bác, món đó tiện hơn nhiều, dùng đc cho nhiều thiết bị (kể cả cùng 1 lúc), lại có dung lượng lớn, ko lỉnh kỉnh này nọ,
    dĩ nhiên pin ngoài thì vẫn có cái là lắp vào ăn liền, nhưng e thì ko thích cái vụ tháo ra tháo vào cho lắm
    Được cái đặc thù cv của mình ôm đt suốt nên sạc dự phòng ko hợp vì cắm đc chút phải rút ra, mình giờ chỉ cần cái hộp sạc pin ngoài, sạc cho 3 cục đầy lúc nào hết thay pin cho nhanh thôi

Là sạc dự phòng à bạn, mình đầy đủ hết rồi, 2 cụ oin, 1 sạc dự phòng và 2 dock sạc sạc đc cho cục pin lẫn máy, thiếu mỗi họpp sạc ngoài cho pin. Bác nàk muônbđổi hộp sạc ngoài lấy dock sạc đc cả máy và có khe để sạc đc 1 cục pin ko nhỉ
    Dock xịn hay dock đểu thế bạn?

Được cái đặc thù cv của mình ôm đt suốt nên sạc dự phòng ko hợp vì cắm đc chút phải rút ra, mình giờ chỉ cần cái hộp sạc pin ngoài, sạc cho 3 cục đầy lúc nào hết thay pin cho nhanh thôi
    Bạn làm nghề j mà ôm đt khiếp thế?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối