Kết quả 1 đến 3 của 3
    Em có 1 chú Z10 rơi nước giờ ko lên, chả biết làm thế nào, thử lên mạng tìm kiếm vài chỗ sửa thì cũng chả biết chỗ nào uy tín. Trong số đấy có trang http://vienmaytinh.com/ ở Hoàng Văn Thụ Q. Phú Nhuận
    Họ nói mang main tới cho họ xem nếu chưa có chọc ngoáy sửa chữa gì vào thì sẽ đổi cho 1 main mới. Em nghe bị ảo quá nên lên đây hỏi ý kiến các bác, vì em ở ngoài HN nên muốn tham khảo trước xem để gửi main đi cho đỡ mắc công.
    Mong các bác trong nam ngoài bắc cho em xin ý kiến về địa điểm sửa chữa tốt

Guest
    Em có 1 chú Z10 rơi nước giờ ko lên, chả biết làm thế nào, thử lên mạng tìm kiếm vài chỗ sửa thì cũng chả biết chỗ nào uy tín. Trong số đấy có trang http://vienmaytinh.com/ ở Hoàng Văn Thụ Q. Phú Nhuận
    Họ nói mang main tới cho họ xem nếu chưa có chọc ngoáy sửa chữa gì vào thì sẽ đổi cho 1 main mới. Em nghe bị ảo quá nên lên đây hỏi ý kiến các bác, vì em ở ngoài HN nên muốn tham khảo trước xem để gửi main đi cho đỡ mắc công.
    Mong các bác trong nam ngoài bắc cho em xin ý kiến về địa điểm sửa chữa tốt
    Nếu rơi nước mà bạn chưa bật lên thì cứ mang đến một tiệm sửa chữa của BB để nó xử lý sơ bộ đối với điện thoại rơi nước. Sau khi xử lý sơ bộ rồi đợi nó phán tiếp khi đó bạn sẽ quyết định theo hay không.

Còn bạn đã bật và đã lên rồi nhưng sau đó tắt ngúm thì sơ bộ là chập mạch rồi đừng cố bật lên cũng mang đến tiệm sửa chữa để nó xử lý sơ bộ tiếp.

Cuối cùng sau khi xử lý sơ bộ xong mà bật vẫn không lên thì chia tay nó đi thay main làm gì, main gần như là sương sống của cái điện thoại hòng nó rồi có thay thì giá cũng chát thà bỏ thêm tiền mua cái mới cho xong.

buồn cái là cũng tháo ra lau chùi sạch sẽ rồi để phơi vài hôm mới bật lên dùng. Dùng được 3 hôm tự nhiên nó báo cần reset máy, reset xong ko bật lên nổi nữa bác ạ

Các Chủ đề tương tự

1. Xin địa chỉ thay main Z10
    Bởi idmuasam trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-11-2014, 01:10 PM
  2. Vài vấn đề về Z3 cần tham khảo ...
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-2014, 06:36 PM
  3. Địa chỉ thay main Z10
    Bởi ambientaz trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-09-2014, 04:22 PM
  4. Thay main 97 bằng 978
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2013, 02:22 PM
  5. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-08-2011, 09:15 PM