Kết quả 1 đến 9 của 9
    Guest
    Đầu tiên chúc anh em BBvietnam năm mới sức khoẻ dồi dào hạnh phúc .
    ko dài dòng em xin trình bày là : Thích em z10 quá nên mua về nhưng mà lai là lần đầu tiên động vào bb nên có vài câu hỏi ạ
    1. radio là gì à.?
    2. máy em là stl100-01 hàng việt nam em mới mua và bị lỗi pin ảo và thỉnh thoảng camera không hoạt động nhưng em THÁO PIN VÀ LẮP LẠI là ok cái vụ ccamra, vậy anh em cho hỏi có phải do OS em lỗi hay máy em hỏng để em bắt đền cellphones ạ. pin liên thiên lắm có khi 60% sập, nhưng từ chiều đến giờ em sài kiệt xong sạc có vẻ yên r nhưng mà cái camera thình thoảng vẫn lỗi, các bro cho em lời khuyên, em nghĩ là lỗi OS thôi ạ.
    Bro ghé qua có cái nào ổn định cho em xin cái , link fshare nhé chứ mega chậm quá.
    3. Em Cam ơn đã đọc 1 2 à sao em đồng bộ mail ( icloud em sài iphone ) nhưng k có danh bạ nhitr, thấy bảo chuyển đc IOS sang bb đc mà @@. em tối kiến nên copy vào thẻ nhớ ) hơi tù tý

radio là sóng mà bác

câu thu 2 thì chắc bác tìm bài viết trên forum rồi up lại rom xem sao

câu thứ 3 thì đồng bộ tốt không chỉ gmail mà còn hơn nhiều nữa phải chăng là rom bị lỗi rồi đấy

Bác ơi em vừa nghích dow cái radio 1926 về, máy em đang OS 1925 nhé, giờ k lên nguồn @@

chạy xong cái raido 1926 nó nháy đèn xanh xong giờ nó đèn đỏ nhấp nháy @.@

Bạn đang lạc vào thế giới huyền ảo của những rắc rối. Khuyên bạn đọc nhiều hơn các bài viết trong diễn đàn (sử dụng search cho nhanh) hoặc nhờ một ai đó có kinh nghiệm hướng dẫn giúp nhé.

bác em vẫn search đều vấn đề đang quan tâm lúc này là : máy k lên nguồn )

Bạn đọc mấy thread về OS 1925 sẽ thấy một số người cũng bị như vậy và xem hướng dẫn trong đó nhé.

Trích dẫn Gửi bởi TuanOcSen
    1. radio là gì à.?
    Là phần quản lý tất cả liên quan đến bắt sóng (sóng điện thoại, sóng wìfi, sóng nghe đài FM)

2. máy em là stl100-01 hàng việt nam em mới mua và bị lỗi pin ảo và thỉnh thoảng camera không hoạt động nhưng em THÁO PIN VÀ LẮP LẠI là ok cái vụ ccamra, vậy anh em cho hỏi có phải do OS em lỗi hay máy em hỏng để em bắt đền cellphones ạ. pin liên thiên lắm có khi 60% sập, nhưng từ chiều đến giờ em sài kiệt xong sạc có vẻ yên r nhưng mà cái camera thình thoảng vẫn lỗi, các bro cho em lời khuyên, em nghĩ là lỗi OS thôi ạ.
    Bro ghé qua có cái nào ổn định cho em xin cái , link fshare nhé chứ mega chậm quá
    lỗi pin ảo khắc phục bằng cách sạc full vài lần là ok
    lỗi camera do os nên up os mới nhất là ngon nhớ chọn os đúng với số hiệu của mình là STL -001

3. Em Cam ơn đã đọc 1 2 à sao em đồng bộ mail ( icloud em sài iphone ) nhưng k có danh bạ nhitr, thấy bảo chuyển đc IOS sang bb đc mà @@. em tối kiến nên copy vào thẻ nhớ ) hơi tù tý
    [/QUOTE]
    Đồng bộ vô tư, bạn vào phần danh bạ vuốt xuống chọn cài đặt, chọn cài đặt tài khoản (chữ xanh hơi nhỏ phía dưới mấy cài tài khoản BMM ...) rồi add danh bạ vào là ok

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Là phần quản lý tất cả liên quan đến bắt sóng (sóng điện thoại, sóng wìfi, sóng nghe đài FM)

lỗi pin ảo khắc phục bằng cách sạc full vài lần là ok
    lỗi camera do os nên up os mới nhất là ngon nhớ chọn os đúng với số hiệu của mình là STL -001
    Đồng bộ vô tư, bạn vào phần danh bạ vuốt xuống chọn cài đặt, chọn cài đặt tài khoản (chữ xanh hơi nhỏ phía dưới mấy cài tài khoản BMM ...) rồi add danh bạ vào là ok[/quote]
    thanks bro , em mới up 2141 nên lỗi dba, đẻ chốc đc em xem .

Các Chủ đề tương tự

1. Các bác cho em hỏi chút
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-12-2014, 04:25 PM
  2. Hỏi các cao thủ chút ak
    Bởi chuyenseo2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-12-2013, 08:06 AM
  3. Mình hỏi một chút về z10
    Bởi hoangminh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6