Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Trải nghiệm là 1 chuyện còn tiền bạc lại là 1 chuyện khác! Phải xác định rõ khả năng hiện tại & cái nào ưu tiên hơn. Cứ xem đam mê như cái đích để hướng đến. Điều phối tốt thì sẽ có được cả đam mê & tiền bạc thôi mà!
    Em cũng cùng quan điểm với bác!!! Dĩ nhiên đầu tiên thì ai cũng quan tâm về giá vì ai khi xem sp nào cũng nhìn vào giá trước. Nhưng đối với em một khi đã yêu thì chuyện đó không quan trọng mặc dù cũng không có nhiều $$$ cho lắm hehe

Guest
    Dĩ nhiên là có ảnh hưởng Với em càng rẻ thì càng tốt ) Chứ ko cần phải đắt hay giá cao để thể hiện đẳng cấp

Con Z10 trắng trong ảnh nhìn đẹp quá!

Cho dù giàu đến mức nào đó nhưng muốn trải nghiệm thật sự một vấn đề nào cũng cần phải cân nhắc đến tiền, vì khi đã bỏ tiền ra để mua một thứ gì thì mình sẽ dồn sức vào trải nghiệm hết mình, còn xin lỗi, dân nhà giàu xem tiền như rác thì đa phần chả cần gì trải nghiệm cả, mua chơi vậy thôi

Trích dẫn Gửi bởi anhtua9
    Em cũng cùng quan điểm với bác!!! Dĩ nhiên đầu tiên thì ai cũng quan tâm về giá vì ai khi xem sp nào cũng nhìn vào giá trước. Nhưng đối với em một khi đã yêu thì chuyện đó không quan trọng mặc dù cũng không có nhiều $$$ cho lắm hehe
    Còn trẻ thì mê cái công nghệ này, đứng đứng chút nữa phải lo thêm nhà cửa này nọ, mình không thích phụ thuộc hay xin xỏ ai nên cố thân vận động thôi, nhiều lúc phải chèn ép cho thằng đam mê xuống một chút

Trc giờ ba má có cho 1 cái dt nghe gọi lúc vào Đại học. Sau đó chơi  blackberry toàn tự dành xiền ) hàng used và chậm cỡ 2-3 năm sau khi dòng  blackberry nào đó ra mắt. Chắc bb10 cũng thế )

Ở tpHCM thì đến đâu có hàng mẫu để quẹt quẹt thử vậy các bạn :P

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    Trc giờ ba má có cho 1 cái dt nghe gọi lúc vào Đại học. Sau đó chơi  blackberry toàn tự dành xiền ) hàng used và chậm cỡ 2-3 năm sau khi dòng  blackberry nào đó ra mắt. Chắc bb10 cũng thế )
    Bác này giống em :-bd Vào ĐH có con 1280 ) sau cũng đua đòi smartphone và con đầu tiên là 8700 vừa rẻ vừa ngon ) Rồi cũng lên cao xuống thấp mấy lần )

Không có tiền nhưng vẫn quân tâm đến chất lượng phần cứng đầu tiên, Z10 nhìn có vẻ ọp ẹp so vs Q10, quan tâm đến cái mà anh Heins đang úp mở "thật sự hứng thú vs sản phẩm này" hơn

Theo mình thì đương nhiên giá quan trọng. Mình chấp nhận bỏ ra 16 tr mua Z10 xét trên tương quan tính năng và sở thích nhưng nếu giá 30 tr chẳng hạn thì sẽ ko mua.
    Tuy nhiên nếu so sánh trực tiếp Z10 và Q10 và mức giá lệch nhau chừng 2 tr thì mình cân nhắc tính năng hơn là giá. Ngay cả giá Q10 bằng hoặc thấp hơn Z thì mình vẫn chọn Z10.

ảnh hưởng lớn nhất

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Một cách giải quyết vấn đề pin yếu cho Z10
    Bởi rozbadao trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-04-2016, 06:10 PM
  2. Xin hướng giải quyết z10
    Bởi vuongkhanh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-08-2014, 10:55 PM
  3. cần tư vấn về z10 trước khi quyết định cưới