Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Em đang dùng android,z10 đợt này giảm giá ngon quá nên muốn mua 1 em về trải nghiệm.
    Qua tìm hiểu mấy ngày nay thì em thấy mọi ng chê pin z10 yếu.
    Em muốn hỏi các bác đang dùng z10 tư vấn hộ em xem em z10 lướt web wifi+ tắt flash( tiết kiệm pin nhất rồi ạ) 1h tụt bao nhiêu % ạ.
    Em xem trên mấy trang nước ngoài review thì thấy lướt web max đc 6h27p thì đâu có yếu, vì con op G cùi em dùng web cũng đc 5h30p thôi.
    Tks anh em đã quan tâm ạ

Sent from my LG-F180S using Tapatalk

Mua đc giá 5tr990 kg mới là vấn đề vì ở đâu cũng hết hàng. Còn Z10 up 2141 pin xài ngon rồi.

Ko để ý nhưng cỡ 5 tiếng hay sao ấy

Z10 hợp lý rồi......os 2102 pin cũng khá ngon rồi.....

5 tiếng thì cũng ko đến nỗi yếu lắm mà các bác kêu nhiều làm e phân vân quá. Như vậy là quá ngon rồi. Tks các bác. Mai đi kiếm 1 em về trải nghiệm thôi.

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    Ko để ý nhưng cỡ 5 tiếng hay sao ấy
    Cứ 1h tụt 20% là ngon rồi bác ợ. Con s4 với Op G của em cũng chỉ hơn chút xíu thôi. Chắc z10 tốn pin khoản pin chờ

Ah mình chỉ ước chừng thôi, chắc ít hơn vì cũng chưa thử web liên tục để test thử như thế bao h

Trích dẫn Gửi bởi rongbay0708
    Em đang dùng android,z10 đợt này giảm giá ngon quá nên muốn mua 1 em về trải nghiệm.
    Qua tìm hiểu mấy ngày nay thì em thấy mọi ng chê pin z10 yếu.
    Em muốn hỏi các bác đang dùng z10 tư vấn hộ em xem em z10 lướt web wifi+ tắt flash( tiết kiệm pin nhất rồi ạ) 1h tụt bao nhiêu % ạ.
    Em xem trên mấy trang nước ngoài review thì thấy lướt web max đc 6h27p thì đâu có yếu, vì con op G cùi em dùng web cũng đc 5h30p thôi.
    Tks anh em đã quan tâm ạ

nếu bạn đang dùng Roi sang Dâu thì Pin onscreen ko phải vấn đề.
    pin cho` của Z10 hay của bb10 là vấn đề.
    LG noi' chung để pin qua đêm chỉ 0%-3% là cùng nhưng BB10 thì khác và đoi khi bạn sẽ soc.
    ngoai` pin thì BB10 đang gặp nhiều khiếm khuyết so voi' 4.1 bạn đang dùng( chưa cần so 4.2, 4.3, hay 4.4 thì quá tuyệt vì mình dùng 4.2.2 trên G2, 4.4 trên Nexus 2013 mình càng ro~).

bạn sẽ loay hoay voi' danh bạ xuất nhập ,sync, chặn cuoc goi,SMS(cái này LG làm đỉnh nhất và tích hop vào Rom hdh) , quản lý kết noi, ko co' auto ánh sáng, cảm ứng kém ho*n đt LG và màn hình thì càng kém xa LG G bạn đang dùng.
    Phần cứng thì tưong đưong LTE2 tức là đang kém ho*n LG G của bạn nhưng kém mưot ho*n LTE2 hầu hết các tác vụ bình thưo`ng lẫn màn hình và Pin.

nhưng BB10 cũng đang phát triển và ho. tích cực lắng nghe và sửa khuyết điểm. hy vo.ng là vậy.

nếu bạn ko phải là Fan của BB thì bạn sẽ ko sd đc lâu dài voi' Z10 và nhanh chong' bán no' đi.

G là con đt tot. trừ khi bạn mua phải hàng dựng cảm ứng lom khom, main, nắp lưng dựng tùm lum. chứ Z10 ko thể sánh voi' G về chất đc.

đoi^ dong` chia sẻ voi' bạn vì mình cũng là Fan BB đang sd Z10 và cũng đang sd 3 con LG khác.

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    Ah mình chỉ ước chừng thôi, chắc ít hơn vì cũng chưa thử web liên tục để test thử như thế bao h
    Bác cứ thử web mấy phút xem ạ. Như máy em tầm 3 4 phút /1%.
    Bên android nó có chỗ xem onscreen nên theo dõi dễ hơn

Mềnh chỉ là fan BlackBerry không dùng lg nên không so sánh được cho bạn :3

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối