Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Tình hình là hiện giờ mình rất phân vân giữa 2 lựa chọn, thứ nhất là một e Z10 của bác personal, hàng stl-03 giá 7.150.000, được bác ấy quảng cáo là nguyên seal mua hẳn bên nhà máy của Canada và một e Z10 stl-02 hàng của blackberry bên usa thằng bạn mình có thể mua mang về giùm trong tháng 3 này, giá là 299$. Các bác đã dung qua 2 dòng này tư vấn giúp mình nên chọn của bác personal hay mua bên usa mang về? Cảm ơn nhiều ạ!

Guest
    Vote STL 002 ạ!

Được gửi từ năm 2014 sử dụng BlackBerry Bold 9780

Trên đây có 1 bác xài cả 2 máy Z10, 1em 002 vs 003, nghe bác đó nói 003 chất lượng hoàn thiện tốt với màn hình đẹp hơn nhưng kg biết sự thật ra sao. Nếu chênh nhau vài triệu thì nên suy nghĩ, còn cái này chênh nhau có vài trăm k, nhờ ng mua bên us phải cảm ơn, hậu tạ, mang ơn... này nọ cũng vậy. Nếu là mình, mình mua luôn em 003 lỡ mấy ngày đầu test có gì đổi máy, bảo hành cũng dễ.

Guest
    xin chân thành cảm ơn 2 bác đã hỗ trợ ạ. chắc múc bên bác personal luôn quá. Không biết có a e nào từng mua hàng của bác ấy chưa cho mình xin cái đánh giá ạ ^^

Guest
    mình dùng 002 và 003 rồi thấy như nhau bạn ạ.ko thấy 1khacs biệt nào về màn hình hay 1 cái gì khác nữa.chưa đc dùng z10 ROGERS nên ko biết z10 rogers có khác gi ko.miễn là hàng chất bảo đảm là oki thôi bác

Guest
    Đang sài stl 004 verizon rất ok.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kietluxury
    Đang sài stl 004 verizon rất ok.
    004 VZ là có cả CDMA phải không bác?

Bạn nên tìm 1 máy Z10 Verizon mã STL100-4, máy được sx tại Canada chất lượng phần cứng tương đương có khi còn hơn các dòng STL100-2/3 (đương nhiên hơn hẳn STL100-1). Ngoài ra, màu sắc và hiển thị của màn hình Verizon là đẹp nhất trong tất cả các dòng BlackBerry 10. Đây là ý kiến cá nhân mình vì xài 2 cái Z10 Verizon và AT&T, cũng đã so sánh với hàng Smartcom (STL100-1).
    Chúc bạn trải nghiệm BlackBerry zui zẻ

lâu nay mình vẫn nghĩ là STL-003làok nhất, hôm nay nhờ các bạn mình mới biết STL-004 mới là đỉnh nhất à. Haiz, coi bộ khó đây hè.

Xin đính chính lại với chủ thớt là máy tại thị trường US là 003 nhé , máy 002 chỉ cho UK và EU thôi . Nếu nhờ bạn mua được thì nhờ đi vì chắc ăn hơn . Mình đang sài 1 máy AT&T . máy rất tốt , xài tuyệt lắm . Mình mua của 1 thương gia uy tín trên Tinhte . Bảo hành cả nguồn và màn hình 6 tháng lun!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối