Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    Hi các ace! tình hình e mới chuyển qua dùng BB10 đc vài ngày, cụ thể e dùng z10 03. trc đây khi dùng adr hay wp thỳ các ứng dụng ( như fb, skype....) có bản cập nhật mới thỳ đc thông báo để mình cập nhật, nhưng từ luk dùng bb đến h có mấy app có cập nhật mà k thấy bb thông báo. cái này do hệ điều hành hay mình phải cài đặt gì đó mới nhận đc thông báo. mong các bác giải thích giúp e ạ. e xin chân thành cảm ơn!

Do không phải cài đặt bác ạ! Nó báo sớm hay muộn thôi. Không can thiệp được

Guest
    Ý bạn là nó thông báo cho bạn trong Hub?

Guest
    Em dùng z10 nó cũng ko có thông báo thỉnh thoảng rảnh vào App World check update cả lũ luôn, còn ós thì toàn dùng leake nên cũng ko thấy thông báo update

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Ý bạn là nó thông báo cho bạn trong Hub?
    vâng bác ạ, chỉ vào bb world mới bít có cập nhật thui

Trích dẫn Gửi bởi dvqntth
    vâng bác ạ, chỉ vào bb world mới bít có cập nhật thui
    Thích thì nó báo, không thích thì thôi bạn à. Mình cũng vậy nhưng lâu lâu, buồn buồn check update cho vui.

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Thích thì nó báo, không thích thì thôi bạn à. Mình cũng vậy nhưng lâu lâu, buồn buồn check update cho vui.
    thế thỳ cũng hơi chán nhỉ, có thông báo update thỳ sẽ hay hơn, hê

Ơ thỉnh thoảng nó có thông báo mà các bác, cái biểu tượng BBW có dấu sau đỏ, có lúc nó hiện ở phần thông báo trong hub, nhưng thỉnh thoảng thôi. Nói chung thỉnh thoảng rảnh thì vào BBWORLD check, vài giây thôi mà