Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    Mình mới mua z10 và có làm theo 1 bẳng hướng dấn trên 1 tờ giấy trên họp giấy là nhăn tin BH Imei gửi 8077 để kiểm tra tình trang bảo hành thế mà nhận đc tìn nhắn " Chúc mừng bạn đã đăng kỹ thành công dich vụ Imuzik....." từ tổng đài 1221 và tin nhắn " Bài hát ban yêu cầu không có .... từ tổng đài 8077 là sao nhỉ? Tư nhiên cảm thấy không yên tâm và hàng smartcom. Mọi người có ai rành giải thích hộ mình cái. Còn điền imei vào trang vietnamblackberry thì lại nhận đc " số imei không tồn tại hoạc chưa kích hoạt.

Thì BH có nghĩa là bài hát, hoặc cái tờ giấy đó hết giá trị tại thời điểm này rồi. Theo mình thì mua ở đấy rồi thì có giấy mua bán, không cần kiểm tra kỹ đến tận bảo hành với hãng như thế. Quan trọng là thằng bán cho mình nó bảo hành thế nào. Ví dụ nhờ mua tận Mỹ hay Canada xách về thì bảo hành cũng khá mệt nhỉ.

Mình mua hàng chính hãng ở VN mà. Sm@rtcom mà. Thế mới cáu, đến giờ kiểm tra thông tin bảo hành vẫn là máy không tồn tại.

^
    Bác gọi cho chỗ mua bảo họ kích hoạt cho là đc mà, mấy cửa hàng giờ lười lắm ko giục ko làm nhanh cho mình đâu

Mình cũng mua hàng Martcom, nhưng cũng ghét nhất cái cách kích hoạt bảo hành của nó. Có vẻ không minh bạch lắm!

Sent from my Z10 using Tapatalk

Gởi 8088 mà bạn.

Có ai gửi 8088 được không?

Sent from Z10 using Tapatalk