Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Bạn đồng bộ danh bạ lên gmail, mỗi lần up rom nhập lại là nó tự load danh bạ về

huynhanhtin về Danh bạ thì nên đồng bộ với một email (gmail, yahoo...) là tốt nhất.

Mà bạn backup như thế nào mà không restore được thế? Danh bạ thì bạn chỉ cần backup phần Settings thôi là được mà. Và nên dùng bản BlackBerry Link mới nhất nhé

Bác vào Danh bạ, vuốt từ trên xuống, nhấn Settings, kéo xuống dưới cùng sẽ có lệnh: "Copy Contacts from Device to Sim Card" nhé

cám ơn mấy bác hê hê em đã làm được cách nào cũng tuyệt vời ông mặt trời hết

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    huynhanhtin về Danh bạ thì nên đồng bộ với một email (gmail, yahoo...) là tốt nhất.

Mà bạn backup như thế nào mà không restore được thế? Danh bạ thì bạn chỉ cần backup phần Settings thôi là được mà. Và nên dùng bản BlackBerry Link mới nhất nhé
    Bác gíúp e đồng bộ với Gmail như thế nào, e sử dụng lâu rồi nhưng chưa thấy được

Các anh chị cho e hỏi, e xài Z10 bản 10.2.1.1055 mà sao khi đồng bộ danh bạ từ google thì nó không chịu load về máy, mà khi add 1 số mới thì nó mới hiện trong fần danh bạ gmail ?

cứ tốt nhất là BBLink back up 1 bản, contactX back up 1 bản, đồng bộ lên gmail 1 bản cho chắc cú )

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    cứ tốt nhất là BBLink back up 1 bản, contactX back up 1 bản, đồng bộ lên gmail 1 bản cho chắc cú )
    thì e làm vậy, ý e muốn hỏi là danh bạ trên gmail e có sẵn mà khi add vào thì nó lại hok load tí tẹo j về máy, chỉ khi thêm liên lạc mới thì nó mới thêm vào 1 2 cái :3

Bác nào giúp mình với . Z10 của mình dùng chức năng sao lưu danh bạ vào sim ko dc . kể cả mình xóa sạch danh bạ trên sim cho trống bộ nhớ . Thao tác lại vẫn ko dc , nó chỉ sao lưu có vài số chứ ko sao lưu tất cả

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ContactsImEx- Nhập/Xuất danh bạ trên BB10 hỗ trợ danh bạ dạng vCard và CSV
    Bởi beptruongphat263 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-12-2016, 07:32 PM
  2. Hướng dẫn toàn bộ về danh bạ trên BB10
    Bởi ncsmot583 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 25-12-2016, 10:10 AM
  3. E muốn hỏi về vấn đề Quản Lý Danh Bạ trên BB10
    Bởi vbnty.ndca trong diễn đàn Hệ điều hành BB10