Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Mình đang sử dụng Z10 slt-01, bản rom 10.2.1.2102

Google maps 7.6.1 mình down trên Snap về cài vào sử dụng khoảng 10s, app load xong map thì treo mất, không thể zoom in hay zoom out gì được. Nhưng khung search, vẫn sử dụng được, nút my location vẫn được, option ở cạnh trái dưới vẫn mở được. Chỉ có vùng maps là bất động ^^!

Đã thử cài = file .bar của 7.4 hay 7.1, nhưng cũng không có hiệu quả.

Không biết mọi người có gặp tình trạng như mình không, ở diễn đàn nước ngoài cũng có nhiều người dùng stl-01 bị tình trạng tương tự, search mãi vẫn chưa tìm ra được cách giải quyết.

Mong anh em tư vấn, giúp đỡ. Xin cảm ơn mọi người.

Rất cần cái map offline, BeMap 10 Pro thì chưa có hỗ trợ offline, hic !

Google maps là bản đồ online mà. Hiện tại thì Z10STL100-1 lỗi với Google maps không sử dụng được

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    Google maps là bản đồ online mà. Hiện tại thì Z10STL100-1 lỗi với Google maps không sử dụng được
    Cảm ơn thông tin của bạn.
    Mình biết là google maps online, ý mình nói là cần chức năng download maps offline của nó

Guest
    Tìm bản đồ osmand trên App World nhé bạn. Hướng dẫn thì trong diễn đàn cũng có.

Guest
    Map thì cài cái Sygic của Androied vào mà chạy.

Trích dẫn Gửi bởi truongflyson
    Mình đang sử dụng Z10 slt-01, bản rom 10.2.1.2102

Google maps 7.6.1 mình down trên Snap về cài vào sử dụng khoảng 10s, app load xong map thì treo mất, không thể zoom in hay zoom out gì được. Nhưng khung search, vẫn sử dụng được, nút my location vẫn được, option ở cạnh trái dưới vẫn mở được. Chỉ có vùng maps là bất động ^^!

Đã thử cài = file .bar của 7.4 hay 7.1, nhưng cũng không có hiệu quả.

Không biết mọi người có gặp tình trạng như mình không, ở diễn đàn nước ngoài cũng có nhiều người dùng stl-01 bị tình trạng tương tự, search mãi vẫn chưa tìm ra được cách giải quyết.

Mong anh em tư vấn, giúp đỡ. Xin cảm ơn mọi người.

Rất cần cái map offline, BeMap 10 Pro thì chưa có hỗ trợ offline, hic !
    Mình bị lỗi giống y như bạn, bao nhiêu ngày mày mò cg không khắc phục được lỗi trên, ngoài ra chạy Gmaps cực kỳ nóng máy và nhanh hết pin.
    Mình cg tải Sygic về dùng thử nhưng so với Gmap thì không hơn được, địa chỉ nhà mình nó chỉ sai hẳn tên đường và quận, Mình chỉ đường xuống bình dương thì ko tìm thấy đường nhà thằng bạn mình đâu. Hic.
    BB map thì thông tin đường ở Tp HCM có vẻ chính xácm, nhưng qua tỉnh khác ví dụ như BDuong thì k hiển thị đầy đủ đường và nhất là khó điều khiển tìm đường.
    Mong là có Pro nào tìm được hướng giải quyết chia sẽ cho ae. Và cg mong BB cải thiện được các lỗi trên cho các tín đồ dâu đen thỏa lòng, bởi ứng dụng bản đồ không thể thiếu cho 1 chiếc Smart phone.

Vào trình duyệt rồi vào trang maps.google.com và lưu trang này để sử dụng cũng được đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi cung thuong thoi
    Vào trình duyệt rồi vào trang maps.google.com và lưu trang này để sử dụng cũng được đó bạn
    mình làm theo cách này , cho cái link thành icon ở ngoài màn hình chính

Hay quá, mình lú lẫn quá, ko nghĩ ra được cách này nhỉ. hihi. Cám ơn bạn nha.

Trích dẫn Gửi bởi lxh1290
    CHo link ra màn hình chính thế nào bạn nhỉ? bạn hướng dẫn cụ thể mình với. hihi. Mình cám ơn bạn trước nhé ^^

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Search4Place - Tìm kiếm địa điểm cùng với bản đồ Google Maps và BlackBerry Maps
    Bởi ngoclong.maymoc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-10-2015, 06:20 PM
  2. So sánh giữa Google maps và BlackBerry maps trên BB z10
    Bởi tienanhxdcd trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-09-2013, 05:45 PM
  3. Maps and GPS Directions with Google Maps - Phần mềm bản đồ hỗ trợ GPS cho PlayBook
    Bởi nhtai003 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 03:27 PM
  4. Maps Using Google Maps - Phần mềm bản đồ sử dụng dữ liệu của Google Maps cho PlayBook
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 20-09-2012, 11:18 PM
  5. Google sẽ thu phí dịch vụ Google Maps bắt đầu từ ngày 01/01/2012!
    Bởi anhthungo92 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 30-03-2012, 10:57 PM