Kết quả 1 đến 10 của 10
    Có bác nào bị lỗi phím qúa nhạy ko? Mình bị dính phím a rất rất bực mình. Chỉ cần chạm nhẹ như phím cảm ứng là kích hoạt rồi (bình thườang thì bấm có tiếng click).
    Trên crackberry thâý cũng có người bị. Máy mình mua chính hãng brightstâr mới được gần 1 tháng.
    Đây chắc chắn là lỗi do sx rồi. Dùng bao đời BlackBerry đến giờ mình chưa dính phát này bao giờ. Bực mình quáa!

Phần cứng rồi. Bảo hành đi bạn t

Báo cáo các bác mình đã được bảo hành thay mới 100% máy Q10 với Brightstar. Thật tuyệt vời tác phong chuyên nghiệp của các bạn Brightstar! Mình gọi điện hẹn trước và chỉ mất 10' kiểm tra để bên đấy xác nhận lỗi phần cứng và đổi máy mới cho mình

chúc mừng chủ thớt, mua chính hãng có cái lợi vậy đó.

Guest
    Chúc mừng bạn. Enjoy your Q.

Mình bị phím $ nhưng ko biết kêu ai, mua từ lúc chính hãng chưa có hàng. Bảo hành thì vẫn còn nhưng chắc họ lại sửa thôi

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mình bị phím $ nhưng ko biết kêu ai, mua từ lúc chính hãng chưa có hàng. Bảo hành thì vẫn còn nhưng chắc họ lại sửa thôi
    bác giống em, cũng lỗi phím $. Tạm thời chưa có thuốc chữa, rất ức chế, tính tháo ra vệ sinh nhưng coi hình hướng dẫn bung máy thấy ghê quá nên thôi

Trích dẫn Gửi bởi dvtv2000
    bác giống em, cũng lỗi phím $. Tạm thời chưa có thuốc chữa, rất ức chế, tính tháo ra vệ sinh nhưng coi hình hướng dẫn bung máy thấy ghê quá nên thôi
    May là phím đó, không mấy khi sử dụng, với lại khi type phím bấm cũng to nên thỉnh thoáng mới chạm vào, ông nào tay to thì khổ

E xử lí được rồi bác, coi như phế phím đô la luôn, )

Trích dẫn Gửi bởi luka
    May là phím đó, không mấy khi sử dụng, với lại khi type phím bấm cũng to nên thỉnh thoáng mới chạm vào, ông nào tay to thì khổ

Máy mình thì mua chưa đượC 1 tháng nhưnG bị Cứng phím C và G, mình mua mới bên Hnam

Các Chủ đề tương tự

1. Camera trên Priv: Phần cứng tốt, phần mềm còn phải cải thiện
    Bởi giangdaigia14 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-01-2016, 10:41 AM
  2. Ẩn phần Icon Label - Bạn muốn phần hiển thị thông tin trên màn hình BB10 rộng hơn chút không?
    Bởi ngoson trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-06-2015, 04:53 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-02-2015, 11:13 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. liệu đây có phải là cách xem phần mềm chạy ẩn trên bb mà k cần phần mềm???
    Bởi tienvinh1402 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 19-08-2011, 10:27 AM