Kết quả 1 đến 4 của 4
    Sau khi lên bản 10.2.1.2941 thì em Z10 mình ko thể thêm tài khoản facebook vào hub được! Bác nào giúp mình với. Mình có thêm được gmail, everynote,... được nhưng không hiểu sao không có mục thêm vào tài khoản facebook được

Em nó hiện thế này! Khi vào facebook bằng app thì thêm tài khoản lại cứ load thế này thôi ạ!

Guest
    Bạn xoá ứng dụng Facebook đi, restart lại BlackBerry. Sau đó vào BlackBerry World tải lại Facebook và vào Account add Facebook.

Sent from my Z30 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi tuana1191
    Sau khi lên bản 10.2.1.2941 thì em Z10 mình ko thể thêm tài khoản facebook vào hub được! Bác nào giúp mình với. Mình có thêm được gmail, everynote,... được nhưng không hiểu sao không có mục thêm vào tài khoản facebook được

Em nó hiện thế này! Khi vào facebook bằng app thì thêm tài khoản lại cứ load thế này thôi ạ!
    làm gì có bản 2941 nhỉ hay là bác cài nhầm bản dev dành cho nhà phát triển ứng dụng rồi, cài lại leak 3175 hoặc 2947 nhé.

Rất xin lỗi thớt, admin nếu bài này đăng kg đúng chuyên mục. Hiện nay đang có Chương trình hoabinhchobiendong.com có mục đích thu thập chữ ký - cũng là sự đồng thuận của nhân dân yêu chuộng hòa bình toàn cầu nhằm gây sức ép lên chính phủ Trung Quốc buộc rút giàn khoan Hải Dương 981 khỏi lãnh hải Việt Nam. Việc làm này có hai ý nghĩa lớn nhờ tranh thủ sự ủng hộ của nhân dân yêu chuộng hòa bình thế giới. Các bạn thể hiện lòng yêu ước bằng cách truy cập hoabinhchobiendong.com --> ký bạn nhé.

[TUỔI NHỎ, LÀM VIỆC NHỎ]

Cũng không biết làm gì hơn ngoài tiếp tục công việc và theo dõi, chứ cũng ko dám chém hay nhìn nhận gì. Cái gì nó cũng có nguyên do của nó, cầu mong trong cái khó khăn, lại có nhiều may mắn, Xin chúc Việt Nam, chúc toàn thể mọi người vượt qua khó khăn này.

CỐ LÊN VIỆT NAM ƠI

Các Chủ đề tương tự

1. Không thêm được tài khoản hotmail
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-07-2015, 09:16 AM
  2. Thông báo thêm mật khẩu cho tài khoản abc
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-01-2015, 09:59 PM
  3. Tài khoản Facebook bị bắt thay đổi
    Bởi trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-2014, 12:46 PM
  4. Không thêm được tài khoản email
    Bởi xinhnguyenpru trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 13-01-2014, 03:10 PM
  5. Facebook Advance v1.0 || Lấy thông tin tài khoản truy cập Facebook của người khác
    Bởi tinhdauplaza trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-10-2012, 04:37 PM