Mình bắt đầu dùng mobile từ năm đầu đh cách đây đúng 10 năm(thiếu mấy thangs vì tháng 10 mới chính thức là sv).Từ ngày còn mơ ước cái nó kìa đen trắng,rồi lên đời màn hình màu âm thanh nổi,rồi camera chụp hình,lướt web,chơi game,từ nokia,LG,Moto,iP mỗi khi đổi qua con đt nào mình đều tìm hiểu rất kỹ,từ giá cả,kiểu dáng tới tính năng xem có phù hợp với mình ko,có thích ko.Ngay cả khi quyết định mua iP cách đây 5 năm là sau khi dùng ké chán chê của bạn bè mới mua.Nhưng mọi chuyện thay đổi kể từ khi cầm con 97 của thằng bạn năm 2010,chỉ 1 cảm giác là kiểu j mình cũng phải làm 1 em.Cảm nhận về bb thật thích thú maf ko hề do dự khi mua,từ đó đến nay,qua các máy 9650,9700,9900 mình thực sự hài lòng với BB.Cái ngày mà RIM ra mắt bb10,có những ng dùng z30 đầu tiên với cái giá xách tay 27M còn z10 hình như là gần 20M,rồi đùng 1 cái z10 còn giá như hiện nay mình cũng đã sở hữu đc 1 em z10 với bb10.Chốt lại là BB ko phải là đt đầu tiên,ko phải là cuối cùng nhưng sẽ mãi yêu bb.
Chúc cho BB "sống đc lúc nào hay lúc ấy" và toàn thể ae những ng yêu mến BB đoàn kết và phát triển