Kết quả 1 đến 9 của 9
    Chào cả nhà, e mới dùng Z10 không rành lắm nên nhờ các Bác Giúp đỡ. tình hình là con z10 của e mở nhạc lên vẫn chạy nhưng không có Âm thanh, gọi điện tới cũng không có âm luôn ( nói chung là mất toàn diện trên điện thoại ). z10 của e bản 001. e xin nói thêm là không có vọc vạch gì cả tự nhiên nó mất ah. mong các bác cho ý kiến.

rồi Z10 001 phải không? lấy tay nhấn vào cái khung máy, chỗ cái loa ngoài bên dưới đít đó.

Da z10 001 bac ah, e nhấn như bác nhưng ko đc, hay do e nhấn sai ah bác. Nguyên nhân do đâu ah bác. E mới dùng mong bác chỉ giáo.

Mang bảo hành nhé

Vậy là mình chịu ah bác, nếu vậy Thanks các bác nha. để mai mốt e mang ra cửa hàng bảo hành vậy.

Trích dẫn Gửi bởi leminh84
    rồi Z10 001 phải không? lấy tay nhấn vào cái khung máy, chỗ cái loa ngoài bên dưới đít đó.
    chuẩn luôn , mình hôm lấy máy về 2-3 hôm cũng bị , thế là ấn tẹt bô chẳng được , chán , định đem bh ( gọi điện lên c/h rồi nữa chứ ) thế mà nó được lúc nào ko biết ^^ , từ đó đến nay ko bị nữa . chủ thớt cứ ấn tẹt bô đi

Nhấn mạnh nó vỡ mất sao bác, mà cứ ấn vào chỗ loa ở dưới máy thôi ah bác lxh1290.

Trích dẫn Gửi bởi dai nguyen
    Nhấn mạnh nó vỡ mất sao bác, mà cứ ấn vào chỗ loa ở dưới máy thôi ah bác lxh1290.
    mới mua chính hãng vài ngày thì mang ra BH cho chắc nhé, chứ vài bữa nó cũng bị lỗi lại à, k camera thì mic, loa. Vì linh kiện này nó nằm trên khung sườn chứ k phải nằm trên main như 002,003

Trích dẫn Gửi bởi leminh84
    mới mua chính hãng vài ngày thì mang ra BH cho chắc nhé, chứ vài bữa nó cũng bị lỗi lại à, k camera thì mic, loa. Vì linh kiện này nó nằm trên khung sườn chứ k phải nằm trên main như 002,003
    Thanks các ý kiến của các bác. e đi bảo hành cho lành.

Các Chủ đề tương tự

1. Thanh Toolbelt của BlackBerry Classic có giúp tăng hiệu suất làm việc của bạn trên điện thoại không?
    Bởi kiepcodoc4 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-01-2015, 02:50 PM
  2. Cần giúp fix lỗi ẩn thanh bar trên app android của Q10!
    Bởi maitnets trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-02-2014, 07:57 PM
  3. (Giúp đỡ) Loại bỏ thông tin thanh toán khỏi ID
    Bởi manhduypro trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-01-2013, 10:21 PM
  4. OPUS: Codec âm thanh mới mang chất lượng âm thanh tuyệt hảo tới cho Skype
    Bởi inthelong08 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 26-09-2012, 02:23 AM
  5. Làm sao tắt âm thanh khi gõ phím ?
    Bởi rangtho123 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-04-2012, 03:43 PM