Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Chả là đợt giảm giá vừa rui mình có mua cho gấu 1 e z10-001 màu trắng. Và đã chạy thử qua các bản rom sau : 2273(att) 2141(offic) 2228. tất cả đều up bằng file autoload và xoa sach dự liệu sau khi chạy rom xog. Thấy có 1 bản pin đc 2 ngày 3G only nghe goi cug nhìu. Mà bh không được vậy nữa, cug k nhớ là bản rom nao lun. Ở đây bác nào chạy wa những bản rom nay rui thi cho e bit ý kiến về pin vs. Hoặc ai đang xai stl1 thi chia sẻ vs moi ng bản rom tốt nhé (không chơi rom rút xương tủy đâu chỉ offic thui nha)

Guest
    hình như 2273 pin tốt thì phải mặc dù đag dùg bản 3175

Trích dẫn Gửi bởi thjnh.dj
    Chả là đợt giảm giá vừa rui mình có mua cho gấu 1 e z10-001 màu trắng. Và đã chạy thử qua các bản rom sau : 2273(att) 2141(offic) 2228. tất cả đều up bằng file autoload và xoa sach dự liệu sau khi chạy rom xog. Thấy có 1 bản pin đc 2 ngày 3G only nghe goi cug nhìu. Mà bh không được vậy nữa, cug k nhớ là bản rom nao lun. Ở đây bác nào chạy wa những bản rom nay rui thi cho e bit ý kiến về pin vs. Hoặc ai đang xai stl1 thi chia sẻ vs moi ng bản rom tốt nhé (không chơi rom rút xương tủy đâu chỉ offic thui nha)
    không có bản rom nào rút được xương tủy đâu, bác cứ thấy bản rom (leak) nào mới nhất là up, mấy bản kia em thấy cũng bình thường, bản leak mới nhất 10.2.3174 hỗ trợ resto đầy đủ kể cả ăn roi, radio ngon, pin thì vẫn thế tùy vào cường độ sử dụng.

Guest
    Đối với mình thì là rom 2273: pin tốt, camera đẹp

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mercuryuds
    Đối với mình thì là rom 2273: pin tốt, camera đẹp
    Me,too........hiiiii

Trích dẫn Gửi bởi comedown
    Me,too........hiiiii
    Tớ đang test bản leak mới + cam att. Nếu ok là để xài k thì quay lại bản att. Hihi

Send from BlackBerry z10-001

Do mấy bạn dùng BlackBerry pin trâu nên quen, bẫy h sang thấy pin z10 yếu chứ ra mấy con smartphones khác pin cũng thế thôi.

Sent from my Z10 using Tapatalk

công nhận bản 3175 hao pin khủng khiếp , tớ cũng đang mò bản rom cũ để về cho pin trâu nè

Ae cho hỏi cách up rom cho z10 với

Guest
    Anh em cho hỏi về runtime Android của z10. Mình vẫn vào mạng trình duyệt, Facebook, YouTube bình thường. Nhưng các ứng dụng Android như zing mp3, zalo, hay day...... vào toàn báo không có kết nối mạng. Anh em giúp mình vs. Mình dùng z10 stl001. thanks

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối