Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Cùng ý tưởng với bác, nhưng mình chuyển sang BAR hết là do có nhiều game hay app không cài dc bằng apk ( cài xong vào thì nó bảo " không may! ứng dụng đã ngưng"). Sau khi chuyen sang BAR thì chơi vèo vèo. ví dụ candy trên snap, hay nhưng app PRO chỉ share apk. BAR hết cho chuyên nghiệp với lại thích cài bằng VNBB10, cài 1 đống cũng được.Lỡ có WIPE máy quất 1 đống vào là xong. Còn cái theo dõi pin thường thí mình 100% ghi là >3 ngày ( tắt wifi)

Cùng ý tưởng với bác, nhưng mình chuyển sang BAR hết là do có nhiều game hay app không cài dc bằng apk ( cài xong vào thì nó bảo " không may! ứng dụng đã ngưng"). Sau khi chuyen sang BAR thì chơi vèo vèo. ví dụ candy trên snap, hay nhưng app PRO chỉ share apk. BAR hết cho chuyên nghiệp với lại thích cài bằng VNBB10, cài 1 đống cũng được.Lỡ có WIPE máy quất 1 đống vào là xong. Còn cái theo dõi pin thường thí mình 100% ghi là >3 ngày ( tắt wifi)

Trích dẫn Gửi bởi nts84
    3/ Sau đó cài app Task manager của BB world. Sau đó vào app này Ignore tất cả các loại app android chạy ẩn, trừ app diệt vi rút và C2DM (mình cũng ko biết đây là cái gì nhưng cứ kill là 1 lúc sau lại thấy nên tha cho nó )
    Bạn ơi bạn có thể cho mình link app Task Manager của bạn không, mình lên bb world tìm thì có cài này nhưng k biết có phải p mềm bạn dùng ko
    https://appworld.blackberry.com/web...=vi&countrycode=VN&platform=QNX&userauth=tru e

Trích dẫn Gửi bởi nts84
    3/ Sau đó cài app Task manager của BB world. Sau đó vào app này Ignore tất cả các loại app android chạy ẩn, trừ app diệt vi rút và C2DM (mình cũng ko biết đây là cái gì nhưng cứ kill là 1 lúc sau lại thấy nên tha cho nó )
    Bạn ơi bạn có thể cho mình link app Task Manager của bạn không, mình lên bb world tìm thì có cài này nhưng k biết có phải p mềm bạn dùng ko
    https://appworld.blackberry.com/web...=vi&countrycode=VN&platform=QNX&userauth=tru e

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    Thấy có bác dùng của android từ Snap bảo cũng được.

SENT FROM Z.

SENT FROM Z.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bitis06

SENT FROM Z.
    có app native nào an toàn ko nhỉ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bitis06

SENT FROM Z.

Mấy cái app kiểu này BlackBerry có vẻ ít. OS cũ thì còn thấy có mấu pm tối ưu RAM.

SENT FROM Z.

Pin của e nó thế này các bác à, duyệt web bằng 3g chỉ gần 2 tiếng. Em không cài bất cứ apps apk nào. Độ sáng e để mức 50% và e tắt bớt một vài tính năng, để đồng bộ thủ công, nhiệt độ máy vào tầm 38-40 độ. Máy 002 cài ó 10.2.1.2141. của vodafone. Theo các bác có phải e bị dính pin dựng không

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia sẻ] Khắc phục lỗi Pin ảo trên Z10 _ 1 cách hiệu quả, đơn giản và khoa học.
    Bởi cameranguytrang2 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 10:19 PM
  2. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 25-11-2014, 06:48 AM
  3. ( Chia sẻ từ bản thân) Một giải pháp về pin cho Z10 STL-100-1
    Bởi liuheng1295 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 03:40 PM
  4. [chia sẻ] độ tản nhiệt cho Smartphone , Tiêu Giảm Nhiệt cho chip & máy
    Bởi quangvinh.090901 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-06-2014, 09:44 PM
  5. [chỉ chia sẻ-ko mua bán]: Chia sẻ các món linh phụ kiện dư dùng
    Bởi trong diễn đàn Các dòng BlackBerry khác (7xxx, 6xxx, ...)
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-10-2011, 02:15 PM