Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Mình đang dùng bbz10 . mới dùng đc 1 tháng đây thôi . nên chưa hiểu rỏ bbz10 lắm . có chút thắc mắc muốn hỏi bạn bè . anh chị giúp cho .
    vào vấn đề luôn .
    Lúc có Cuôc gọi tới thì bbz10 đổ chuông . nhưng sau chi mình chạm vào màn hình cảm ứng => máy biến thành im lặng ( chỉ rung k reo chuông tiếp nữa ) . dù mình không vuốt sang trái để nghe máy .
    Có lần mình để Máy trong túi . có cuộc gọi đến mà mình k hay biết vì kiểu này . mình đã tìm và mò setting của nhiều mục nhưng k ra .
    cho mình hỏi có thể khắc phục trường hợp này k ạ .
    nếu có mong chỉ cách dùm mình với .
    Thanks All !

Đó là mặt định của OS 10 không thay đổi được đâu

Trích dẫn Gửi bởi arctuanga
    Mình đang dùng bbz10 . mới dùng đc 1 tháng đây thôi . nên chưa hiểu rỏ bbz10 lắm . có chút thắc mắc muốn hỏi bạn bè . anh chị giúp cho .
    vào vấn đề luôn .
    Lúc có Cuôc gọi tới thì bbz10 đổ chuông . nhưng sau chi mình chạm vào màn hình cảm ứng => máy biến thành im lặng ( chỉ rung k reo chuông tiếp nữa ) . dù mình không vuốt sang trái để nghe máy .
    Có lần mình để Máy trong túi . có cuộc gọi đến mà mình k hay biết vì kiểu này . mình đã tìm và mò setting của nhiều mục nhưng k ra .
    cho mình hỏi có thể khắc phục trường hợp này k ạ .
    nếu có mong chỉ cách dùm mình với .
    Thanks All !
    Mặc định rồi không có trong setting

mong bản cập nhật sau này khặc phục cái này vậy . Nhạc chuông hay mà k đc khoe . Hihi phí .

Trích dẫn Gửi bởi arctuanga
    mong bản cập nhật sau này khặc phục cái này vậy . Nhạc chuông hay mà k đc khoe . Hihi phí .
    Rồi lỡ bạn chưa muốn nhấc máy hay đang làm gì đó mà kô thể nghe máy lúc đó dc thì sao

Bác nào cho em hỏi có cách nào sét nhạc chuông cho tin nhắn sms riêng không nhỉ, em tìm hoài không thấy

Cho e hỏi ké luôn phát. Đt em có cuộc gọi đến đổ chuông và rung. E chạm vào thì ngừng cả chuông và rung. Có cách nào để nó vẫn rung ko ạ. Nhiều lúc lôi máy ra thấy bao nhiêu cuộc gọi nhỡ

Trích dẫn Gửi bởi nhim242
    Cho e hỏi ké luôn phát. Đt em có cuộc gọi đến đổ chuông và rung. E chạm vào thì ngừng cả chuông và rung. Có cách nào để nó vẫn rung ko ạ. Nhiều lúc lôi máy ra thấy bao nhiêu cuộc gọi nhỡ
    Bạn ko đọc các câu trả lời ở trên hay sao

Sent from my Z30 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi springvn2006
    Bác nào cho em hỏi có cách nào sét nhạc chuông cho tin nhắn sms riêng không nhỉ, em tìm hoài không thấy
    Bạn vào Settings / Notifications / kéo xuống dưới cùng vào Applications / Text Messages

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Bạn ko đọc các câu trả lời ở trên hay sao

Của bác ý vẫn còn rung. Của em thì ko có rung. Em muốn hỏi là làm sao để khi đấy vẫn có rung khi m chạm vào đt lúc có người gọi đến?????

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. tư vấn mua BB dùm e với ạ
    Bởi kyitc trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 21-12-2014, 05:37 PM
  2. Phân biệt dùm mình cái Z10 này !!!
    Bởi [email protected] trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 11:02 PM
  3. Rom cho 9780 :) anh em tư vấn dùm mình
    Bởi myphamthailan98 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 23-12-2013, 12:28 AM
  4. Các bác bắt bệnh dùm em với ....
    Bởi nangbk002 trong diễn đàn BlackBerry 87XX
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-12-2012, 09:39 PM
  5. Xin các bạn hướng dẫn dùm mình về vấn đề cài ứng dụng vào BB ?
    Bởi idmuasam trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 26-10-2011, 12:02 PM