Kết quả 1 đến 10 của 10

máy xài OS mấy? PC có nhận ko?

Wipe máy rồi autoload lại thứ.co thể bị xung đột phần mềm, nếu ko được thì chắc phần cứng có vấn nạn đề

Trích dẫn Gửi bởi quyenh
    cháo cac ace, minh có sự cố cần đc giúp đỡ. tình hình là con z10-001 của khi cắm vào latop để auto load thig ko đc, nhờ các ace tư vấn dùm mình vơi. tks
    Chắc lap chưa nhận máy thôi, hỏi khí không phải chứ bác đã cài bblink cho lap chưa.

Trích dẫn Gửi bởi thanhbinhdnhk
    Wipe máy rồi autoload lại thứ.co thể bị xung đột phần mềm, nếu ko được thì chắc phần cứng có vấn nạn đề
    Không cần phải wipe máy khi autoload làm thế chỉ tốn time mà không có tác dụng gì, khi autoload nó đã tự đông wipe may rồi, giống như bác cài win cho pc không ai đi format ổ cứng trước khi cài lại win mà ghost đè lên du liệu cũ luôn

cám ơn các bac nhiều, tình hình là bi h em nó cũng ko nhận bblink luôn ah, và thêm cai nữa em tải sachesi về, backup, restore ok, mà khổ cái khi tải bản cập nhật về em nó cũng ko tự chạy lun. em thao tac sachesi y chang hướn dãn mà em nó cũng không nhận. huhuhu

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    máy xài OS mấy? PC có nhận ko?
    mình xài 10.2.1.2941. pc không nhận luôn mới đau chứ

Trích dẫn Gửi bởi quyenh
    cám ơn các bac nhiều, tình hình là bi h em nó cũng ko nhận bblink luôn ah, và thêm cai nữa em tải sachesi về, backup, restore ok, mà khổ cái khi tải bản cập nhật về em nó cũng ko tự chạy lun. em thao tac sachesi y chang hướn dãn mà em nó cũng không nhận. huhuhu
    Dùng cổng USB phía sau ấy đừng dùng cồng phía trước case.

Sau khi cắm cáp nối với PC xong xuôi rồi mới bật bblink lên là ok thôi, đợi vài phút.

Nếu vẫn không được thì kiếm cái PC khác cài lại BBlink từ đầu rồi test thử

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Chắc lap chưa nhận máy thôi, hỏi khí không phải chứ bác đã cài bblink cho lap chưa.

Không cần phải wipe máy khi autoload làm thế chỉ tốn time mà không có tác dụng gì, khi autoload nó đã tự đông wipe may rồi, giống như bác cài win cho pc không ai đi format ổ cứng trước khi cài lại win mà ghost đè lên du liệu cũ luôn
    cài lại win 7 mà không format ổ cũ đi là nó có 2 win luôn đó bạn (1 win lỗi không chạy đc nhưng tốn phân vùng )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Dùng cổng USB phía sau ấy đừng dùng cồng phía trước case.

Sau khi cắm cáp nối với PC xong xuôi rồi mới bật bblink lên là ok thôi, đợi vài phút.

Nếu vẫn không được thì kiếm cái PC khác cài lại BBlink từ đầu rồi test thử
    không biết bạn ấy dùng cáp lô hay cáp đẹp nhiều khi sợi cáp cũng cả 1 vấn đề

cám ơn các bác, e đã tìm ra nguyên nhân em nó ko nhận, là do cái lap của em các bác ah. hôm qua wipe máy mấy lần cũng ko ăn thua thế là chạy qua 119 NTMK bảo hành, cậu bảo hành cắm e ý vào cái MAC BOOK, chạy ngon lành, em sợ nó ko tương thich với WIN 7 32bits nên em yêu cầu cắm thêm vào máy chạy win, ngon lành lun. thế là chạy vè DIDONGVIET trên HVT Chạy cái SNAP, h thì mọi chuyện đã ok. kiểu này tận dụng mùa WC mua em lap mới quá. hihihi

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 11:40 PM
  2. Auto on và auto off cho z10?
    Bởi linguyen2g trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-12-2013, 04:18 PM
  3. Auto lock 2.1.50.66
    Bởi tienpham.dinh trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 24-07-2013, 09:46 PM
  4. 3G Auto - Tự động tắt mở 3G