Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Máy ko nóng : đây là cải tiến đáng giá của Z3, để 3G chạy data liên tục máy mát rượt...mấu chốt có thể do graphic chip Adreno 225 của Z10 tệ quá
    Màn hình : xem hình thì ko đến nỗi nhưng đọc chữ thì hơi rỗ, vào Facebook từ browse bấm like hơi khó và vuốt chữ từ dưới lên cũng ko nhạy như z10. anh em nhớ nâng font size 9 để dễ nhìn
    Pin : với mình thì oki, nhưng cũng không xài tẹt ga cả ngày đâu nha, 8g sáng đến 6g tối là phải sạc, có thể vì mình 3G upload nhiều, chứ nghe gọi pushmail đọc báo thì vô tư
    Phím cứng : phím nguồn dời xuống cạnh trái hợp lý, nhưng 3 phím volume nằm ở cạnh trái cực kỳ bất tiện nếu muốn chụp lại screenshot. Để như z10 hay hơn
    đèn LED : Foxconn nghĩ sao mà làm cái đèn LED nhỏ tí như đầu kim, nếu ai đã quen xài BeBuzz thì nhìn ức chế dã man . có thể nói là đèn LED nhỏ nhất trong các thế hệ BB
    Storage Bộ nhớ 8Gb khá thiệt thòi cho anh em mê game, mê vọc...chỉ mới cái vài cái ứng dụng cơ bản (chưa game, chưa apk, chưa Snap) mà bộ nhớ còn có 2.8Gb...khá là quan ngại
    Sạc : cục sạc thì anh em chê công suất nhỏ nhưng mình sạc thấy cũng ngang ngửa cục sạc Folding Blade Design của z10
    .
    .
    .

TEST
    ***test Sygic trên z3 bản v13 ngon lành
    ***bộ nhớ trong sau khi cài OS 10.2.1 và 1 số app cơ bản, chưa apk chưa Snap chưa game
    .
    .
    .
    Túm lại Với tầm giá 4trieu6 thì quá ngon. Trừ phi Nếu bạn có 2 con z10 thì ko cần quan tâm, sẽ ngon hơn 2 con z3

z10 + pin sạc ngoài là ăn đứt z3 rồi

Mình vừa lấy em Z3 hôm 2/7 sau vài ngày nghịch em nó thì phải công nhận em nó pin trâu thật,màn hình thì cũng ko tệ lắm đâu, với mức giá 4t6 thì chấp nhận dc. Loa ngoài cũng to lắm và nghe nhạc cũng hay.
    Chúc bạn mau cưới em nó nha

Mình cũng đang lăn tăn con z3 vì thích màn hình to và pin tốt, chứ z10 màn hình nhỏ và pin thấy bảo chán lắm. Nhu cầu của mình thì không game, chỉ đang phân vân không biết bb10 nó xử lý email và file đính kèm có tốt không chứ như bbos nhận và đọc email thì tốt nhưng xử lý file đính kèm như word, excel thì chán quá, nó chậm và toàn đồng hồ cát.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vthien2404
    Mình cũng đang lăn tăn con z3 vì thích màn hình to và pin tốt, chứ z10 màn hình nhỏ và pin thấy bảo chán lắm. Nhu cầu của mình thì không game, chỉ đang phân vân không biết bb10 nó xử lý email và file đính kèm có tốt không chứ như bbos nhận và đọc email thì tốt nhưng xử lý file đính kèm như word, excel thì chán quá, nó chậm và toàn đồng hồ cát.
    Bác không game thì cần màn to làm gì đâu, z10 mà bác bảo màn nhỏ thì Q10 phải là cực nhỏ, hay iphone 5 cũng nhỏ hơn hẳn.

Màn to duyệt web, xem ảnh, phim gì cũng tốt hơn chứ bạn.

Trích dẫn Gửi bởi vthien2404
    Màn to duyệt web, xem ảnh, phim gì cũng tốt hơn chứ bạn.
    Không ai phủ nhận cái đó, nhưng Z10 em nghĩ là khá vừa, cũng tiện nhét túi quần nữa.

Em trải nghiệm z3 rồi. Màn nhạt không sắc nét. Font chữ nhỏ không nét

Trích dẫn Gửi bởi lxh1290
    Em trải nghiệm z3 rồi. Màn nhạt không sắc nét. Font chữ nhỏ không nét
    tại bác nhìn Z10 quen nên thấy nó không nét thôi, màn Z3 cũng ổn mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 14-03-2015, 03:04 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 26-01-2015, 09:47 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 16-08-2014, 08:48 AM