Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi thanhbinhdnhk
    mình ko bít, nhưng hầu như hộp z10 nào cũng có 2 củ sạc khác nhau cả.củ sạc 9700 là 750 nhưng khi mình cắm vào con z10 thì máy báo là thiết bị sạc không tương thích, nhưng vẫn sạc được dến 97%.còn củ sạc 750 theo máy thì không thấy báo gì cả nhưng vẫn chỉ sạc được dến 97%
    mình cũng k rõ nữa, hôm qua vừa sạc = sạc 9780 thì full 100%, tớ rút từ 7h, hiện tại là 8h45 (để 2G + wifi on 24/24) h vẫn 100% =))

Mình dùng 002 sạc nào cũng ăn 100%, cắm máy tính cũng thế. Ah còn một vấn đề nữa là nết chân sạc bị bụi bẩn hay một lý do nào đó thì điện nó bị chập chờn hoặc dòng bị ảnh hưởng thì bb nó cũng sẽ báo mình nên dùng sạc theo máy. Các bác bị thế thì thử xịt rp7 vào có khi được.

Trích dẫn Gửi bởi mercuryuds
    mình cũng k rõ nữa, hôm qua vừa sạc = sạc 9780 thì full 100%, tớ rút từ 7h, hiện tại là 8h45 (để 2G + wifi on 24/24) h vẫn 100% =))
    bác có để dữ liệu di động ko mà trâu thế.

xin bài viết hết muốn đọc lun.....

thì mình cũng mua hàng smart ngày 3-4, trong mỗi hộp có 1 củ dẹp 750 và một củ vuông 850.nói chung là chả hỉu, mỗi người nói một kỉu:-?
    K biết ngoài đó thế nào chứ trong SG mình mua hàng smartcom thì 2 củ sạc đều là 750 hết (1 dẹp, 1 vuông).....

Trích dẫn Gửi bởi barminhtri
    Mình mua 2 máy, 1 cho mình, 1 cho bạn. máy của bạn mình độ sáng lạnh và tươi hơn máy của mình, máy mình sáng kiểu ấm và có phần tối. KO biết do máy hay do lớp kính cường lực mà mình dán màn hình, nh mình để độ sáng 100% mới thấy hài lòng
    cái này chỉnh đc mà bạn,bạn vào cài đặt hiển thị để chỉnh trắng mát ỏ trắng ấm nhé

Trích dẫn Gửi bởi Huy Ngao
    cái này chỉnh đc mà bạn,bạn vào cài đặt hiển thị để chỉnh trắng mát ỏ trắng ấm nhé
    Tùy chỉnh chỗ nào bạn nhỉ, mình tìm mà ko thấy, vào cài đặt hiển thị thì chỉ có chỗ tăng độ sáng thôi

Tùy chỉnh chỗ nào bạn nhỉ, mình tìm mà ko thấy, vào cài đặt hiển thị thì chỉ có chỗ tăng độ sáng thôi
    hàng 001 khônh chỉnh được

hàng 001 khônh chỉnh được
    OH, vậy ah, hàng 001 kể ra cũng hơi thiệt hơn so với mấy ng anh em nhỉ. Ah, máy mà mình mua hộ bạn, cũng ở đào toàn, khi khởi động lên nó hiện logo Vodacom. Theo mình biết thì Vodacom là một nhà mạng lớn ở Nam Phi. Như vậy nghĩa là máy đó ko phải bản quốc tế ah??? Máy mình khi khởi động thì ko hiện logo nào cả. Tuy nhiên máy Vodacom đó mình reset lại máy, up os mới và lắp sim vào thấy vẫn dùng được bình thường nên mình cũng ko thắc mắc j lắm. Chỉ biết màn hình nó sáng kiểu sáng trắng hơn màn hình của mình

Guest
    OH, vậy ah, hàng 001 kể ra cũng hơi thiệt hơn so với mấy ng anh em nhỉ. Ah, máy mà mình mua hộ bạn, cũng ở đào toàn, khi khởi động lên nó hiện logo Vodacom. Theo mình biết thì Vodacom là một nhà mạng lớn ở Nam Phi. Như vậy nghĩa là máy đó ko phải bản quốc tế ah??? Máy mình khi khởi động thì ko hiện logo nào cả. Tuy nhiên máy Vodacom đó mình reset lại máy, up os mới và lắp sim vào thấy vẫn dùng được bình thường nên mình cũng ko thắc mắc j lắm. Chỉ biết màn hình nó sáng kiểu sáng trắng hơn màn hình của mình
    mình cũng k rõ 01 lắm, mình dùng 03 thì chỉnh đc iwr dưới cái độ sáng

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia sẻ] Khắc phục lỗi Pin ảo trên Z10 _ 1 cách hiệu quả, đơn giản và khoa học.
    Bởi cameranguytrang2 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 10:19 PM
  2. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 25-11-2014, 06:48 AM
  3. (Chia sẻ) Giải pháp pin cho Z10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 26-06-2014, 07:11 PM
  4. [chia sẻ] độ tản nhiệt cho Smartphone , Tiêu Giảm Nhiệt cho chip & máy
    Bởi quangvinh.090901 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-06-2014, 09:44 PM
  5. [chỉ chia sẻ-ko mua bán]: Chia sẻ các món linh phụ kiện dư dùng
    Bởi trong diễn đàn Các dòng BlackBerry khác (7xxx, 6xxx, ...)
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-10-2011, 02:15 PM