Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

BlackBerry

Natural Sound
    cung cấp hiệu suất âm thanh cho cuộc gọi thoại di động. BBM Voice hay BBM Video đã nhờ công nghệ xử lý âm thanh này và mang lại cho bạn cuộc nói chuyện mang tính trung thực cao thông qua một phần cứng tiên tiến và công nghệ xử lý âm thanh tuyệt hảo. BlackBerry đã mang lại tính năng BlackBerry Natural Sound trên BlackBerry Z30. Bây giờ, BlackBerry có ý định để tinh chỉnh công nghệ này và nâng cấp chúng trên

BlackBerry Passport với bốn microphone.

BlackBerry Natural Sound bao gồm hai công nghệ:
    1. ProVoice - tốt nhất trong các lớp full-bandwidth và hiệu suất âm thanh stereo cho BBM Voice và BBM Video trên BlackBerry 10 cho bất kỳ tình huống nghe điện thoại nào (loa điện thoại, cổng HDMI,...)

• Tăng cường dịch vụ mạng của BlackBerry để đảm bảo chất lượng cuộc gọi tốt nhất trong điều kiện sóng yếu.
    • Chất lượng âm thanh được khuếch đại khi kết nối với loa ngoài qua line-out hoặc cổng HDMI.
    2. ProReceiver - nâng cao công nghệ xử lý âm thanh làm khuếch đại âm thanh khi bạn nghe điện thoại trong môi trường nhiều tiếng ồn.

• Mang lại hiệu suất âm thanh tốt hơn trong mọi điều kiện cho các cuộc gọi thoại di động.
    • Công nghệ Innovative Receiver thích nghi với tai nghe của người sử dụng trong thời gian thực - Chỉ áp dụng cho BlackBerry Passport.
    • Công nghệ Advanced Receiver thích nghi với tai nghe của người sử dụng trong thời gian thực - Chỉ áp dụng cho BlackBerry Passport.
    • Công cụ Acoustic độc quyền có thể điều chỉnh tất cả các khối xử lý âm thanh trong thời gian thực.
    Trong số bốn thiết bị BlackBerry 10 được ra mắt trong năm 2014, BlackBerry Passport sẽ là thiết bị duy nhất sử dụng đầy đủ các tiềm năng BlackBerry Natural Sound. Nhưng có thể vào năm 2015 chúng ta sẽ được thấy nhiều thiết bị BlackBerry khác ra mắt sử dụng đầy đủ sức mạnh của BlackBerry Natural Sound.

Theo: N4BB

View more random threads:

Gom lúa cưới em ấy thôi

Sao em đọc cư như là đọc từ google dịch nhỉ :?

Trích dẫn Gửi bởi ghostbb
    google mà dịch được như này á bác. ????

Trích dẫn Gửi bởi ghostbb
    google mà dịch được như này á bác. ????

Giá giá giá giá??? Chài ơi! Thèm quá!

Giá giá giá giá??? Chài ơi! Thèm quá!

Nếu bác nào thường xuyên BBM voice thì cũng thấy được âm thanh cuộc gọi trung thực đến thế nào.

Nếu bác nào thường xuyên BBM voice thì cũng thấy được âm thanh cuộc gọi trung thực đến thế nào.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-08-2015, 09:33 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 13-01-2015, 09:34 PM
  3. Work Wide - Không gian làm việc rộng rãi hơn trên BlackBerry Passport
    Bởi phân tích trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 25-09-2014, 05:36 PM
  4. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-04-2013, 03:05 PM