Kết quả 1 đến 9 của 9
    Tình hình là e Z10 của e hôm nay tự dưng nút nguồn không bấm để khoá máy được.
    E đã thử tháo pin reset máy mà vẫn không được.
    Xin hỏi các Pro liệu tháo ra vệ sinh có được ko ạ ?
    H ko khoá máy được bực ghê !

Trích dẫn Gửi bởi thapchiphuong
    Tình hình là e Z10 của e hôm nay tự dưng nút nguồn không bấm để khoá máy được.
    E đã thử tháo pin reset máy mà vẫn không được.
    Xin hỏi các Pro liệu tháo ra vệ sinh có được ko ạ ?
    H ko khoá máy được bực ghê !
    Tại sao phải khoá máy bằng phím trong khi có nhiều sự lựa chọn tối ưu khác! Bác đặt khoá máy bằng hình ảnh và luôn cho ở chế độ ban đêm khi cho máy vào túi, khi đó hầu như yên tâm hoàn toàn với các bước mà máy vào màn hình chính được ( ít nhất phải qua 3-4 bước) .. hiện tại bác cho ancol vào bông gòn chấm vào nút nguồn (nhằm hạn chế ancol trực tiếp chảy xuống nhiều wa), cảm giác có ancol vừa đủ ướt vào trong bác nhấn nhiều lần và nhiều kiểu để nó phục hồi lại.

Thank bác để e thử xem!
    Ah mà cho e hỏi xài Ancol loại nào ạ! Loại e hay nướng mực được ko ạ!

Trích dẫn Gửi bởi thapchiphuong
    Thank bác để e thử xem!
    Ah mà cho e hỏi xài Ancol loại nào ạ! Loại e hay nướng mực được ko ạ!
    Nó đó.. sẵn nướng vài con ăn mừng. ^^

Để e làm rồi có j hậu tạ bác sau.

Trích dẫn Gửi bởi Tan Loch
    Tại sao phải khoá máy bằng phím trong khi có nhiều sự lựa chọn tối ưu khác! Bác đặt khoá máy bằng hình ảnh và luôn cho ở chế độ ban đêm khi cho máy vào túi, khi đó hầu như yên tâm hoàn toàn với các bước mà máy vào màn hình chính được ( ít nhất phải qua 3-4 bước) .. hiện tại bác cho ancol vào bông gòn chấm vào nút nguồn (nhằm hạn chế ancol trực tiếp chảy xuống nhiều wa), cảm giác có ancol vừa đủ ướt vào trong bác nhấn nhiều lần và nhiều kiểu để nó phục hồi lại.
    Nếu sử dụng mật khẩu hình thì phải mất ít nhất 1 phút mới có thể khoá được màn hình. mà mình hay đút túi quần lắm, cứ toàn cọ vào nút nguồn hoặc như trước để chế độ vuốt máy để mở thì toàn bị mở máy lên. đang muốn sắm một cái bao da để cho lành. k biết bác có giải pháp nào hay hơn không?
    P/s: k biết có loại bao dao nào dành cho Z10 mà có thể khi gập vào thì tắt màn hình được luôn k nhỉ. Blackberry có 1 loại nhưng nhìn thấy k đẹp tí gì cả. Nikkin có 1 loại nhìn đẹp đó nhưng k biết có tắt màn hình được k? bao da nào mà có 1 lỗ để có thể nhìn thấy đèn led nữa thì tốt quá )

Trích dẫn Gửi bởi mrkool538
    Nếu sử dụng mật khẩu hình thì phải mất ít nhất 1 phút mới có thể khoá được màn hình. mà mình hay đút túi quần lắm, cứ toàn cọ vào nút nguồn hoặc như trước để chế độ vuốt máy để mở thì toàn bị mở máy lên. đang muốn sắm một cái bao da để cho lành. k biết bác có giải pháp nào hay hơn không?
    P/s: k biết có loại bao dao nào dành cho Z10 mà có thể khi gập vào thì tắt màn hình được luôn k nhỉ. Blackberry có 1 loại nhưng nhìn thấy k đẹp tí gì cả. Nikkin có 1 loại nhìn đẹp đó nhưng k biết có tắt màn hình được k? bao da nào mà có 1 lỗ để có thể nhìn thấy đèn led nữa thì tốt quá )
    Cái vụ úp vào tắt màn hình thì phải chờ lên 10.3 nha bạn, vì hiện nay z10 ko hỗ trợ khoản đó..

Guest
    đây này bác. Loại bao da này giúp cho z10 tắt màn hình được luôn khi úp vào nè. nhưng nhìn nó không đẹp tí gì thôi )
    http://crackberry.com/blackberry-flip-shell-case-brings-smart-protection-blackberry-z10

Guest
    http://www.dauden.vn/bao-cam-tay-gap-flip-shell-cho-blackberry-z10-red
    đây bạn..đẹp thế còn đòi gì nữa

Các Chủ đề tương tự

1. z10-001 tự sập nguồn
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-03-2017, 09:02 AM
  2. Blackberry passport để pin cạn nguồn qua đêm, không lên nguồn
    Bởi laplongland trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-09-2015, 10:25 PM
  3. Nguồn gốc bí ẩn của phím @
    Bởi daulang480 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 17-10-2014, 09:48 AM
  4. nhận Fix lỗi Playbook sập Nguồn-sac ko lên vào-gẫy chân sạc-không lên nguồn.....!
    Bởi senxanh72 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 10:52 AM
  5. Hỏi về Blackberry Z10 (smartcom) bị sập nguồn khi ấn vào nút nguồn
    Bởi ngocphale trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-09-2014, 09:06 PM