Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Nếu như bác dùng blackberry BB10 thì chỉ cần bác cầm vào điện thoại thì ngay lập tức: rung + chuông biến mất, và bác không phải đáp điện thoại trong xót thương như này
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/0jGNh_f0KNY?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    Xem trên Mobile</div>PS: lúc mới dùng BB10 thì việc cứ chạm tay vào màn hình khi có cuộc gọi đến làm mình ức chế, nhưng dùng dần dần thì đây lại trở thành một điểm mà mình yêu bb10 hơn.

Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    Nếu như bác dùng blackberry BB10 thì chỉ cần bác cầm vào điện thoại thì ngay lập tức: rung + chuông biến mất, và bác không phải đáp điện thoại trong xót thương như này

PS: lúc mới dùng BB10 thì việc cứ chạm tay vào màn hình khi có cuộc gọi đến làm mình ức chế, nhưng dùng dần dần thì đây lại trở thành một điểm mà mình yêu bb10 hơn.
    <div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/0jGNh_f0KNY?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>
    Hổng hiểu!

Trích dẫn Gửi bởi Tan Loch
    Hổng hiểu!
    trong lúc bối rối bác ko thể nhìn được xem kéo cái từ chối kiểu gì để điện thoại nó im đi thì đối với z10 chỉ cần chạm tay vào màn hình là nó tự im.... lỡ tay nó cũng im, mà cố tình nó cũng im, nói chung là cứ như cái cây xấu hổ ấy ... sờ phát là cụp vào

Như trên

Không hiểu từ cái tiêu đề tới nội dung bài viết.

trong lúc bối rối bác ko thể nhìn được xem kéo cái từ chối kiểu gì để điện thoại nó im đi thì đối với z10 chỉ cần chạm tay vào màn hình là nó tự im.... lỡ tay nó cũng im, mà cố tình nó cũng im, nói chung là cứ như cái cây xấu hổ ấy ... sờ phát là cụp vào
    Thì ra là vậy, bác thêm VtV vào lừa tình wá.

Trích dẫn Gửi bởi Tan Loch
    thêm cái vtv1 vào để thu hút lượng xem.... các bác còn gọi là câu view (gian lận thi cử tí )

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    khó hiểu vậy sao chắc các bác đang mong đợi khi vào đây là 1 video từ vtv1 tôn vinh bb10 đúng ko?

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BB z10 bị đưa lên truyền hình thời sự buổi sáng vtv1
    Bởi taicamera360vnz trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 28-12-2014, 01:25 AM
  2. Video #26: Chia sẻ đa phương tiện - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-05-2014, 11:53 PM
  3. Video #09: BBM Video Call và Chia sẻ màn hình - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi Cheliv0130 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-02-2014, 02:58 PM
  4. [Video] BBM Video Chat và tính năng chia sẻ màn hình trên BlackBerry 10
    Bởi huongxinhf213 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-01-2013, 12:13 PM
  5. [chỉ chia sẻ-ko mua bán]: Chia sẻ các món linh phụ kiện dư dùng
    Bởi trong diễn đàn Các dòng BlackBerry khác (7xxx, 6xxx, ...)
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-10-2011, 02:15 PM