Kết quả 1 đến 9 của 9

Trích dẫn Gửi bởi ttlinhha
    Em thấy giá Q10 cắp nách giá 4,59tr như link bên dưới có đáng tin cậy ko ah? ko biết Q10 đã có hàng dựng chưa ah?
    http://banhangtructuyen.vn/blackberry-q10.html
    Giá bên nước ngoài bác có thể check, rồi so sánh giá này để tham khảo bác nhoé.

From Z.

Em thấy giá Q10 cắp nách giá 4,59tr như link bên dưới có đáng tin cậy ko ah? ko biết Q10 đã có hàng dựng chưa ah?
    http://banhangtructuyen.vn/blackberry-q10.html
    Không yên tâm đâu ban,mình mua chính hãng 6890 còn lo lắng không yên nữa kìa

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Giá bên nước ngoài bác có thể check, rồi so sánh giá này để tham khảo bác nhoé.

From Z.
    Giá nc ngoài thì trên Amazon là 249$ thì cũng tương đương thôi nhưng ko biết là mấy bác Việt Nam! Về có xào nấu gì ko

Trích dẫn Gửi bởi po-panda
    Không yên tâm đâu ban,mình mua chính hãng 6890 còn lo lắng không yên nữa kìa
    Hàng chính hãng phân phối ở Vn thì bác lo lắng gì nữa?

Giá nc ngoài thì trên Amazon là 249$ thì cũng tương đương thôi nhưng ko biết là mấy bác Việt Nam! Về có xào nấu gì ko
    Ví dụ giá như bác nói đi, thế còn tax, công kẹp về...nhân với tỉ giá $, thế thì họ buôn ngược hả bác?
    Với BlackBerry Z10 đã có rất nhiều vụ rồi bác ạ ( Z10 ra trước). Có lẽ bây giờ là đến lượt Q10, dần dần sẽ tiếp là Z30 mất.

From Z.

Giá đó mua máy cũ của người dùng thì còn được chứ mới thì như mua sổ số thôi ; hên thì gặp máy còn tốt xui thì khỏi nói

Sent from my Q10 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Ví dụ giá như bác nói đi, thế còn tax, công kẹp về...nhân với tỉ giá $, thế thì họ buôn ngược hả bác?
    Với BlackBerry Z10 đã có rất nhiều vụ rồi bác ạ ( Z10 ra trước). Có lẽ bây giờ là đến lượt Q10, dần dần sẽ tiếp là Z30 mất.

From Z.
    Ah hàng cặp nách thì chỉ có công vận chuyển thôi chứ buôn lậu thì làm gì có thuế bác? Công vận chuyển thì e mua hàng ở Mỹ vận chuyển về mất 12$ thôi (0,6kg). Tuy nhiên e muốn hỏi xem có bác nào trên diễn đàn dùng chưa để biết chứ giá họ buôn lậu thì giá mua bên kia chắc chắn rẻ hơn Amazon rồi

Trích dẫn Gửi bởi hmg
    Giá đó mua máy cũ của người dùng thì còn được chứ mới thì như mua sổ số thôi ; hên thì gặp máy còn tốt xui thì khỏi nói

Sent from my Q10 using Tapatalk
    Có lẽ bác nói đúng, e đang dùng z10 mà nó yếu sinh lý quá nên muốn đổi sang q10 cho khoẻ