Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Tối qua, mình up lên OS 10.3.0.1052 với phương pháp Sachesi cho Q5 của mình. Khốn khổ là xong thì thấy máy rất chậm, không thấy hub, không vào sms, không vào lịch... Máy chạy rất chậm và nóng. Khởi động cũng chậm.
    Mình định up lại nhưng vấn đề bây giờ là khi cắm usb nối máy và laptop thì laptop báo có nhận được thiết bị nhưng lại không mount được ổ cứng. Mình thử restart cả lap, cả Q5 mấy lần rồi nhưng đều không được. Thậm chì giờ restart Q5 lại thì chờ mòn mỏi mà nó chưa vào được bên trong.
    Giờ mình bó tay toàn tập rồi. T_T

Guest
    Vào settings---------> Storage and Access---------------> USB connection-------------> chọn window xem sao

Giờ mình còn đang restart máy. Nó đã xanh đủ vòng nhưng đợi mãi mà chưa vào. Tức quá nhấn nút ở trên đầu. Giờ vẫn đang chạy cái xanh xanh. Lần đầu tiên cài bản leak mà sợ quá rồi. T_T

Bạn nên tải autoload hay tự tải Debrick OS và Radio phù hợp để tạo autoload. Vấn đề này do bạn chứ bạn không nên đổ lỗi như vậy. Mình up bình thường có lỗi gì đâu.

Mình là người bình thường chứ không phải là chuyên gia vấn đề này. Có đọc thì cũng không thể nào đọc hết các bài được. Mình từng cài Sachesi 1 lần thành công và chưa cài Autoload do không muốn mất dữ liệu.
    Giờ restart mà còn chưa vào được. Đến nản.

Vấn đề restart máy mà không vào được, có bạn nào có cách xử lý nào không? XIn giúp mình với.

Guest
    Mình đã hướng dẫn bạn rồi đó. Autoloader lại thôi.

Nhưng máy restart mà chưa vào HDH mà bạn? Làm sao mà nó nhận được thiết bị?

Nghĩa là giwò bạn vẫn ở màn hình khởi động hay sao

Uh. T_T

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Laptop không mount 2 ổ Y, Z của Z10
    Bởi Marketingonline trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 05-08-2013, 07:44 AM