Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Tình hình là máy em mới mua được khoảng 1 tháng, nhưng sạc pin thì không được 100%. Mấy lần đầu được 98%, bây giờ sạc chỉ được 86%. Máy em hàng stl100-1, mua ở Viettel, đang chạy 10.2 chính thức. Có bác nào bị giống em không ah? Xin nhờ các cao thủ chỉ cho cách khắc phục. Thanks.

Cái lỗi này muôn thủa rồi bạn ạ, có những lời khuyên như sau :
    - Cách 1 : Tắt máy tháo pin ra ngoài 10p, sau đó lắp lại pin và tiếp tục sạc.
    - Cách 2 : Tắt máy cắm sạc khoảng 1 tiếng cho đầy pin rồi bật lại máy ktra xem có lên đc 100% ko.

Cách 3 là sống chung với lũ bác ah, dùng chán nếu chai hỏng thì mua cục khác dùng. em cũng chán khắc phục vấn đề này rồi

Trích dẫn Gửi bởi haichien85
    Cách 3 là sống chung với lũ bác ah, dùng chán nếu chai hỏng thì mua cục khác dùng. em cũng chán khắc phục vấn đề này rồi
    Cái chính là máy cũng mới mua thành ra hơi bị mất vui thôi bác ah . Với lại search qua thấy giá pin z10 cũng chát quá, hy vọng đến lúc pin chai thì giá nó giảm

Trích dẫn Gửi bởi unicorn
    Cái chính là máy cũng mới mua thành ra hơi bị mất vui thôi bác ah . Với lại search qua thấy giá pin z10 cũng chát quá, hy vọng đến lúc pin chai thì giá nó giảm
    mình cũng mua máy đến nay được hơn 3 tháng, được đúng 1 tuần đầu là sạc được đến 100%, sau đó đến trước ngày update lên 10.2 thì 99,98 có hôm 96%, bây giờ update lên 10.2 rồi thì toàn 91 với 92%. chán không muốn khắc phục nữa

Máy em mới mua đc vài ngày thấy sạc toàn 86%, dần dần e thấy nó tăng lên đến bây giờ thì đc 100% rồi

Mang bảo hành thôi. Sẽ được đổi cục mới sau 2-3 ngày

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi chuotgao
    Mang bảo hành thôi. Sẽ được đổi cục mới sau 2-3 ngày
    Đổi đc như thế thì BlackBerry bá đạo về bảo hành rồi

Trích dẫn Gửi bởi ttlinhha
    Mình đã mang đi bảo hành và được đổi. Bạn không biết thì đừng nói thế.

Trích dẫn Gửi bởi ttlinhha
    Mình đã mang đi bảo hành và được đổi. Bạn không biết thì đừng nói thế.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối