Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Không hiểu sao máy của mình hôm nay lại dở chứng rung liên tục. Mặc dù chẳng có thông báo hay tin nhắn đến gì cả. Các nhịp rung không đều nhau. Cứ khoảng 1 phút lại thấy máy rung 1 cái, lúc thì rung 2 lần chỉ trong 5,10 giây. Có bạn nào biết hiện tượng này không chỉ cho mình với? thanks all!

có cài phần mềm gì liên quan k

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    có cài phần mềm gì liên quan k
    Mình thấy ứng dụng Vibrate call lên phiên bản mới nên mình cũng cập nhật. Mình cũng nghi ngờ cái đó. Nhưng mình đã xoá hẳn đi mà vẫn bị.

Định mệnh. Tôi cũng bị thế mấy hnay. Lúc đầu tưởng nó báo bộ nhớ đầy. Xoá hết vẫn bỉ..quay ra xoá tiếp danh bạ bbm vì thấy nhiều bác nghe nhạc nó cứ báo. Vẫn ko đc....đang bực hết cả nình đây. có thánh nào cao tay tư vấn với

Thớt tìm ra lý do chưa? Hqua mình mang ra tt bảo hành thì họ bảo là nghi do xung đột phần mềm nào đấy. Định cài lại nhưng tiếc dữ liệu với mấy game nên lừng khừng chưa dám sửa...

Trích dẫn Gửi bởi Thái Quang Hưng
    Thớt tìm ra lý do chưa? Hqua mình mang ra tt bảo hành thì họ bảo là nghi do xung đột phần mềm nào đấy. Định cài lại nhưng tiếc dữ liệu với mấy game nên lừng khừng chưa dám sửa...
    Vậy àh. Mình cứ bỏ tui Quần là hay bị. Kiểu như máy nóng lên thì bị nhiều hơn. Và cũng nghi ngờ về điều bạn nói nhưng không muốn cài lại vì lý do giống bạn. Hi vong không phải là do cham mach bên trong máy...

Vừa mang đi bảo hành về bạn ạ. Họ nói là do lỗi phần mềm...nên chạy lại. còn mình hỏi nên và ko nên làm gì để nó ko bị lại thì họ bảo là ko nên up date...hơi bị thất vọng nhưng có một tin vui là app&games nào mà đã mua thì tải lại free...

Dự là các bạn gái thích chế độ ngộ rung này )

Trích dẫn Gửi bởi Thái Quang Hưng
    Vừa mang đi bảo hành về bạn ạ. Họ nói là do lỗi phần mềm...nên chạy lại. còn mình hỏi nên và ko nên làm gì để nó ko bị lại thì họ bảo là ko nên up date...hơi bị thất vọng nhưng có một tin vui là app&games nào mà đã mua thì tải lại free...
    Bạn dùng phiên bản nào vậy? Mình đang dùng 10.2.1.3247. Giờ phải chạy về bản nào mới hết nhỉ?

Đang ở
    Mỹ Đức - Hà Nội
    ... 10.2.1.537 bạn ạ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Rung khi kết nối cuộc gọi 10.3.1
    Bởi RAOYIABT8028 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 18-04-2017, 04:54 PM
  2. Cách cài rung cho cuộc gọi đến
    Bởi laptopdaiduong trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9