Kết quả 1 đến 9 của 9
    Guest
    Hôm nay vào lúc 4:46 AM
    mính muốn nhò các bạn giúp đỡ cho mình có một five chứa pasword khi mình mỏ winhex dể tìm kiếm mật khẩu nhưng không thành công, bạn có thể chỉ cho mình cách offset như thế nào để mình tìm được mật khẩu không bạn
    khi mình mở five bằng winhex thì lúc này nó có rất nhiều số sau đó mình vào offset thi nó báo lỗi do mình nhập và thao tác không đúng sớm mong bạn giúp đỡ mình
    tại sao khi mình nhập số vào ô ffset lại không được, ô này chỉ cho phép nhập chữ
    mình rất mong mọi người giúp đỡ
    mình có gửi five you tube mà mình thao tác không thành công
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/Tsk0Nc_GmeE?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>
    mình cảm ơn bạn

Trích dẫn Gửi bởi letranlong
    Hôm nay vào lúc 4:46 AM
    mính muốn nhò các bạn giúp đỡ cho mình có một five chứa pasword khi mình mỏ winhex dể tìm kiếm mật khẩu nhưng không thành công, bạn có thể chỉ cho mình cách offset như thế nào để mình tìm được mật khẩu không bạn
    khi mình mở five bằng winhex thì lúc này nó có rất nhiều số sau đó mình vào offset thi nó báo lỗi do mình nhập và thao tác không đúng sớm mong bạn giúp đỡ mình
    tại sao khi mình nhập số vào ô ffset lại không được, ô này chỉ cho phép nhập chữ
    mình rất mong mọi người giúp đỡ
    mình có gửi five you tube mà mình thao tác không thành công
    <div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/Tsk0Nc_GmeE?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>
    mình cảm ơn bạn
    nếu có thể vài dòng hướng dẫn cho bạn thì đã có rất nhiều hacker rồi, muốn phá mật khẩu cái gì tốt nhất là kiếm phần mềm sẵn có.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    nếu có thể vài dòng hướng dẫn cho bạn thì đã có rất nhiều hacker rồi, muốn phá mật khẩu cái gì tốt nhất là kiếm phần mềm sẵn có.
    ban không thể chỉ cho mình
    bạn có thể chỉ cho mình một chút về ofset không minh không chuyên bên nghàn IT
    làm ơn chỉ dùm mình, mình cảm ơn bạn

upload file lên luôn đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    upload file lên luôn đi bạn
    chào các bạn
    mình đưa five lên nhờ các bạn chỉ dùm mình, five này chứa password của chương trình mà mình đã dùng công cụ sao chép sau khi mình dùng công cụ sao chép thì mình có được five password, nhưng mình tìm password bằng software winhex nhưng không thành công, mình nhờ mọi người hướng dẫn dùm mình cách tìm mật tìm bằng winhex, và cách ofset winhex như thế nào
    mình offset không thành công

https://www.dropbox.com/s/xshhe8ge9t9iop8/CPM1-30CDR um.UM?dl=0

Trích dẫn Gửi bởi letranlong
    chào các bạn
    mình đưa five lên nhờ các bạn chỉ dùm mình, five này chứa password của chương trình mà mình đã dùng công cụ sao chép sau khi mình dùng công cụ sao chép thì mình có được five password, nhưng mình tìm password bằng software winhex nhưng không thành công, mình nhờ mọi người hướng dẫn dùm mình cách tìm mật tìm bằng winhex, và cách ofset winhex như thế nào
    mình offset không thành công

https://drive.google.com/file/d/0B0NOKL15IxSQMlJMNjFIZ2FPSFk/edit?usp=sharing
    các bạn giúp mình tải five dính kèm
    có lỗi sau xảy ra với yêu cầu của bạn
    the uploaded five does nothave an allowed extension
    CPM1-30CDR.rar

lỗi này khắc phục làm sao nhỉ

Nếu muốn crack pw thì bạn ko nên vào đây, vào các diễn đàn khác có thể sẽ nhiều người hỗ trợ bạn hơn, bạn muốn bẻ khoá cái j đó thì học sâu về bảo mật vào. Crack hoặc hack là vấn đề ít người chỉ cho bạn lắm.

File chứ ko fải là five đâu.

Trích dẫn Gửi bởi skriptank
    Nếu muốn crack pw thì bạn ko nên vào đây, vào các diễn đàn khác có thể sẽ nhiều người hỗ trợ bạn hơn, bạn muốn bẻ khoá cái j đó thì học sâu về bảo mật vào. Crack hoặc hack là vấn đề ít người chỉ cho bạn lắm.

File chứ ko fải là five đâu.
    mình chỉ cần mọi người chỉ dùm cách offset thôi vì mình thao tác không thành công
    đây là five mình cần mọi người chỉ cho mình cách ofset
    https://www.dropbox.com/s/xshhe8ge9t9iop8/CPM1-30CDR um.UM?dl=0

mình có thể vào diễn đàn nào bạn nhỉ

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về winhex ?
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Pearl 81xx & 91xx
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-06-2013, 04:40 PM
  2. WinHex 16.9 Full - Bản mới nhất tính đến ngày 14-2-2013
    Bởi ESTI_SOLUTION13 trong diễn đàn Hỗ trợ người dùng Windows
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-02-2013, 09:48 PM
  3. Winhex....nhờ AE giúp giùm
    Bởi hang11223344@yahoo.com trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-04-2012, 10:59 PM
  4. (Winhex) Elertify 1.4.1
    Bởi dienthoaico154 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-04-2011, 11:22 AM
  5. Từ khóa để tìm "vừng" cho Leave It On v3.0 bằng WinHex.
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-03-2011, 12:20 AM