Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Chả là thế này, thằng em nó nhắn tin gửi số thẻ cào . Nếu là 9900 của em thì việc copy paste chèn số để nạp là chuyện nhỏ. Nhưng với Z10 của vợ thì em loay hoay mãi copy từ tin nhắn sau đó không biết làm thế nào để chèn *100*# vào ô quay số. Cuối cùng phải gõ qua trung gian sau đó mới copy paste. Nhờ các cao thủ hướng dẫn giúp có cách nào để chèn ở ô quay số không?

Bác đưa mã thẻ cào lên để AE dùng hộ bác à!
    Nạp nhanh lên bác.

FROM Q.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hg34
    Chả là thế này, thằng em nó nhắn tin gửi số thẻ cào . Nếu là 9900 của em thì việc copy paste chèn số để nạp là chuyện nhỏ. Nhưng với Z10 của vợ thì em loay hoay mãi copy từ tin nhắn sau đó không biết làm thế nào để chèn *100*# vào ô quay số. Cuối cùng phải gõ qua trung gian sau đó mới copy paste. Nhờ các cao thủ hướng dẫn giúp có cách nào để chèn ở ô quay số không?
    Bác mua 1 cái thẻ cào mới post lên đây e hướng dẫn bằng hình ảnh cho sinh động =))

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Bác đưa mã thẻ cào lên để AE dùng hộ bác à!
    Nạp nhanh lên bác.

FROM Q.
    He he anh em vui tính quá.

Guest
    Giữ tay vào đoạn mã the. Kéo thả đee bôi xanh(bôi đen) chọn copy. Hình 2 cái gống nhau đấy. Vào trình quay sô giữ vào ô viết chữ chọn paste

Guest

Bạn ko thấy là bạn chủ top đã dán cái mã vào Dialpad rồi à.
    Cái bạn ý muốn hỏi là chèn *100* vào đầu cái mã.
    Cái vụ này thì BB10 chưa làm được bạn à.
    Phải làm thủ công bằng cách copy ra chỗ nào edit được rồi thêm mã vào rồi lại copy paste vào Dialpad thôi bạn.

Trích dẫn Gửi bởi hg34
    Bác vào ô quay số gõ *100* sau đó giữ sau dấu * đó và paste mã số vừa copy vào gõ dấu # là ok

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoanghungpc
    Bác vào ô quay số gõ *100* sau đó giữ sau dấu * đó và paste mã số vừa copy vào gõ dấu # là ok
    Cách này không được nhé, khi Paste nó sẽ xoá hết nội dung trong Diapad và dán đè nội dung được coppy llên

Guest
    BB10 chẳng lẽ không làm được việc nhỏ thế này sao? Hic

Sent from my BlackBerry 9900 using Tapatalk

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-01-2014, 04:57 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-02-2013, 10:57 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-07-2012, 07:22 PM
  4. Trả lời: 38