Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Chào các bạn.
    Mình mới tậu đuợc một con z10 và đang rất cần phần ghi chú onenote để đồng bộ với winphone(sử dụng cả 2 loại cùng lúc). Mình không thích evernote vì thời gian khởi động quá lâu, không thể chờ cả chục giây để khởi động xong như thế được. Tuy nhiên cài onenote và thì không chạy login đuợc.
    Vậy cho hỏi ai đã có cách cài đựoc chia sẻ mình với. Xin cám ơn

Microsoft đang cân nhắc để đưa Onenote chính thức lên BB nha.... Hiện tại chắc chưa login đc đâu....

Mình không dùng OneNote trên winphone nên không rõ, nhưng mình dùng mail Exchange, add Tài khoản Exchange vào BB10 và chọn Sync Memos là có thể đồng bộ với Notes trên Exchange ngay trong ứng dụng Remember của BB10

Mình vẫn thix dùng mặc định remmember là quá chuẩn và đủ rồi. OneNote không mạnh bằng nên không dùng.

Mình toàn dùng Linux nên về khoảng sync note trong remmember không biết sync sao

Q10 SQN100-3
    10.3.0.1154-1155

Trích dẫn Gửi bởi comedown
    Microsoft đang cân nhắc để đưa Onenote chính thức lên BB nha.... Hiện tại chắc chưa login đc đâu....
    "...cân nhắc các khả năng phát hành ứng dụng Android của chúng tôi trên BlackBerry" - không phải Native như mình mong đợi!

Mình có xài trên PC mà thấy không tiện lắm, chắc là do xài Evernote lâu nên quen rồi Có bản chính thức trên BB10 thì cũng thử xem sao chứ không dùng luôn đâu.

Trích dẫn Gửi bởi rugavina
    Chào các bạn.
    Mình mới tậu đuợc một con z10 và đang rất cần phần ghi chú onenote để đồng bộ với winphone(sử dụng cả 2 loại cùng lúc). Mình không thích evernote vì thời gian khởi động quá lâu, không thể chờ cả chục giây để khởi động xong như thế được. Tuy nhiên cài onenote và thì không chạy login đuợc.
    Vậy cho hỏi ai đã có cách cài đựoc chia sẻ mình với. Xin cám ơn
    Mình thấy Evernote cũng ổn mà bác, khởi động không nhanh lắm nhưng cũng không tới nỗi quá lâu

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    "...cân nhắc các khả năng phát hành ứng dụng Android của chúng tôi trên BlackBerry" - không phải Native như mình mong đợi!
    Bên Crackberry có bài đăng nói Microsoft đang cân nhắc đưa thẳng lên Blackberry 10 .... chứ android thì nói làm gì ....

Guest
    Ok, cám ơn mọi người tư vấn

sợ mấy cái phần mềm syn kiểu này, tốn pin vãi chướng.
    Sẵn tiện cho e hỏi, có cách nào backup task/note trong remember không các bác? mỗi lần up rom là tiêu tùng hết...hixhix

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Microsoft tặng người dùng OneDrive dung lượng lưu trữ miễn phí lên 30GB
    Bởi duchieu trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 21-05-2016, 03:33 AM
  2. Tin vui cho anh em là fan của Onenote
    Bởi day81tot trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-11-2014, 05:50 PM
  3. [FREE] - Microsoft tặng 20Gb miễn phí cho người dùng OneDrive.
    Bởi dhvietphuong456223 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 20-02-2014, 12:46 PM
  4. Người dùng Google, Apple, Microsoft, Yahoo đang bị chính phủ Mỹ theo dõi?
    Bởi lanlytu2323 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-06-2013, 10:59 AM
  5. Cảnh báo email mạo danh Microsoft đánh cắp mật khẩu người dùng
    Bởi mian5011 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-09-2012, 08:03 AM